SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hì, tớ chắc k được vậy đâu. Thế ấy hum qua được phỏng vấn những gì? Trả lời thế nào?
có 2 chị thân thiện lắm phỏng vấn t, các chị ấy hỏi nhiều lắm nhưng ko hỏi về nghiệp vụ mà chủ yếu về thành tích của bản thân thôi. mà cái đấy mình lại hơi thiếu, mình có đc hỏi tí tí về tin học với TA vì mình đăng kí Hỗ trợ tín dụng mà, nhưng chẳng chả lời đc, haizz. Chắc tạch rồi

Mạnh sẽ phỏng vấn với phòng Western Union nhé, 1 cơ hội mới mà. tranh thủ tìm hiểu chút đi em

---------- Post added 21-02-2012 at 11:10 PM ----------

Test mà anh lại dặn trước thế thì còn nói chuyện làm gì nữa hik hik, gì thì gì cũng phải có tính bảo mật của nó chứ. Tuy nhiên bài test là không khó, tuy nhiên phần hỏi xoáy đáp thẳng của các bạn mới là vấn đề. Test để kiểm tra kỹ năng của các em, để khi thực tập hay làm chính thức thì không bị ú ớ thôi chứ đề thi hay bài tập lên gúc gờ là có mà dấu làm gì đâu

Anh ơi, em là thành viên mới, hôm nay chờ kết quả phỏng vấn mà không thấy, sốt ruột quá nên lên mạng tìm thông tin, may mắn là tìm được diễn đàn, em đọc từ 6h chiều tới giờ hết tất cả comment của anh và các bạn. Em cám ơn anh nhiều vì đã tư vấn giúp tụi em.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hix, hnay e ra đến thang máy, không biết có fải bạn gái (đi cùng thang máy) vừa đc phỏng vấn có kquả tốt hay sao mà bạn ý cười tươi lắm cơ. Chả bù cho...cái đứa bên cạnh :(

Lịch của KA phỏng vấn sẽ là chiều mai, rất có thể là anh sẽ được vinh dự trao đổi với em. Sáng mai chị Hà sẽ gọi điện thoại cho em

kể các anh chị pv bảo mình lên trình diễn 1 bài sáo, thì chắc mình không bị run hehe. đợi chờ kết quả hi

HIhi, tiêu chí của chương trình ghi rõ là dành cho SV mới ra trường, về lý mà nói các cụ U 88, 89 là bị loại thế nhưng một vài cụ học muộn hoặc ra trường muộn thì vẫn có thể xem xét chấp nhận được, nhưng sợ không đua được với mấy cụ U90

---------- Post added 21-02-2012 at 11:27 PM ----------

Kết quả chiều nay thì anh cũng có rồi, có thêm các bạn khác rất khá :), " đứa bên cạnh" là em ấy à, he he he, phình phường như cân đường hộp sữa ấy mà. Em mà lo thế các bạn khác không biết lo thế nào he he he

---------- Post added 21-02-2012 at 11:28 PM ----------

Hóa ra là có kỹ năng đàn ca sáo nhị, thế có trao đổi trong cuộc pv đó là điểm mạnh không. SB có nhiều tài năng âm nhạc bẩm sinh, trong đó có anh đấy :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme