SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Da. Em cám ơn anh nhiều. Bây giờ thì hết mơ nữa ùi hehe, chúc các bạn đạt kết quả tốt. Em thích SeABank lắm:(

Kết quả chiều nay thì anh cũng có rồi, có thêm các bạn khác rất khá :), " đứa bên cạnh" là em ấy à, he he he, phình phường như cân đường hộp sữa ấy mà. Em mà lo thế các bạn khác không biết lo thế nào he he he
Xong em rồi :( Không đua được với mấy bạn ý r :(

may quá em có ạ. còn 1 số điểm mạnh nữa nhưng em không nói. tại thấy nhiều lời khuyên trên mạng là không nên nói gì mà không liên quan đến công việc sợ mất thời gian anh à.hic. em khai sinh là ngày âm cuối năm 89, tức là đầu 90, đi học cùng năm 90. thế có ảnh hưởng gì không anh? anh Cường hát hay chơi gì đó?

Theo như anh được biết hồ sơ của Tuân được chuyển phỏng vấn sáng thứ 5 với Giám đốc Trung tâm thanh toán, chị Thúy bên Tuyển dụng sẽ gọi điện hẹn em cùng 2 bạn nữa. Học tiếng anh đê bà con, TT Quốc tế là vật vã với TA lắm, anh cũng sợ

Không sao, chắc vẫn được, vấn đề là kết quả phỏng vấn OK là được. Ah văn hóa văn nghệ văn gừng tý thôi, anh cũng không có nhiều sở trường lắm

Theo như anh được biết hồ sơ của Tuân được chuyển phỏng vấn sáng thứ 5 với Giám đốc Trung tâm thanh toán, chị Thúy bên Tuyển dụng sẽ gọi điện hẹn em cùng 2 bạn nữa. Học tiếng anh đê bà con, TT Quốc tế là vật vã với TA lắm, anh cũng sợ
Hix. trực tiếp giám đốc phỏng vấn a :( bị tâm lý mất rồi

Anh Cường ơi, vậy Nha Trang thì sao hửm anh?
Em đã được xếp lịch vào chiều mai chưa ạ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch