SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình thì ở TPHCM, cũng bị out, dù mình cũng đã rất cố gắng chăm chút cho hồ sơ và trả lời các câu hỏi mục 8,9,10 thật tốt. ở Hà Nội các bạn còn 1 danh sách chưa gọi nên vẫn còn chút hy vọng chứ mình bên TPHCM thì chắc hoàn toàn không còn hy vọng. chúc các bạn phỏng vấn tốt và gặp nhiều may mắn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hi. anh cường ơi.mặc quần áo công sở ạ. bọn em sinh viên mặc quần bò được không ạ?huhu

hix. lại không qua được vòng hồ sơ rồi. Chúc các bạn phỏng vấn may mắn. phỏng vấn về nhớ chia sẻ kinh nghiệm cho mình với

chiều nay mình đi pv vòng cuối ở HDBank, bị tạch vì chưa ra trường.huhu. cứ tưởng tạch SB lun chứ vì ko thấy có ai gọi điện. Giờ về mới xem danh sách hóa ra mình cũng có tên trong danh sách. lấy lại tinh thần để sáng mai đi pv thui.hic2

Mình thì ở TPHCM, cũng bị out, dù mình cũng đã rất cố gắng chăm chút cho hồ sơ và trả lời các câu hỏi mục 8,9,10 thật tốt. ở Hà Nội các bạn còn 1 danh sách chưa gọi nên vẫn còn chút hy vọng chứ mình bên TPHCM thì chắc hoàn toàn không còn hy vọng. chúc các bạn phỏng vấn tốt và gặp nhiều may mắn
hn còn danh sách là sao hả bạn???

Gọi là trang phục công sở tức là đừng mặc váy, mà mặc quần âu được thì tốt, không quần bò cũng được nhưng ăn mặc gọn gàng chút
Kết quả phỏng vấn chiều nay rất tốt với các bạn được anh gọi điện, Chúc mừng các em và hẹn gặp lại

mình có tên trong ds pv qua điện thoại :D
cảm giác hồi hộp quá, với mình, có lẽ nếu được nhìn vào mắt người đối diện có lẽ sẽ tự tin hơn :D

tks a Cường và SB nhiều ạ :X

Anh Cường ơi, ngoài những bạn có tên trong danh sách chiều nay và những bạn đã được gọi điện trực tiếp thì còn lại là loại hết ạ?
Hic, em bị loại rồi sao :(
Tiếc quá, em đã rất chăm chút hồ sơ và cứ hy vọng là được thử sức ở vòng phỏng vấn chứ :(
Đành chờ cơ hội khác vậy.
Chúc các bạn phỏng vấn thật tốt nhé, có kinh nghiệm gì về chia sẻ lại với những bạn như mình với :)

đúng là buồn thật,mình nghĩ là hồ sơ của mình cũng ok nên cũng đang đợi được gọi pv,ai dè...chúc các bạn pv thật thành công^^
Nhân tiện, anh Cường có thẻ cho chúng e biết 1 số tiêu chí loại khi xét duyệt hồ sơ k ạ, để bọn em biết mà tránh về sau, thank anh!!!

anh cường ơi. các bạn được gọi điện và các bạn trong danh sách có gì khác biệt gì không anh?hi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch