SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có bạn hỏi danh sách phỏng vấn chiềun nay à: anh gửi nhé
Lê Đức Hạnh- ĐH Thủy Lợi
Nguyễn Thị Thu nga- ĐH KD và Công nghệ
Phạm Thái Ngọc- ĐH KTQD
Nguyễn Thị Vân Quỳnh- Viện ĐH Mở

Hẹn gặp lại lúc 17g chiều nay

---------- Post added 17-02-2012 at 04:28 PM ----------

Danh sách còn lại anh sẽ gọi điện phỏng vấn là 23 bạn. Vì chưa bố trí được lịch phỏng vấn nên chưa được gọi, các bạn sẽ pv vào chiều, có thể là thứ 2 lúc 17g, anh gửi trước để các bạn chuẩn bị
Trần Thị Kim Anh- AOF
Dương Thúy hằng- HANUi
Nguyễn Thị Phi Hà- NEU
Lê Thị Ngọc Oanh- TLU
Tống Thu Hiền- NEU
Nguyễn Thị Thanh Hiền- BA
Phạm Thế Huỳnh- BA
Trần Tiến Thành- FTU
Võ Khắc Báu- NEU
Phùng Văn Viết- AOF
Nguyễn Thùy Dung- BA
Nguyễn Thị Vy-VNU-NN
Phạm Thị Thanh- BA
Nguyễn Thị Nha Trang- HUBT
Hoàng Thị Chuyên-BA
Lê Thị Tình- AOF
Đặng Minh Hương- NEU
Đào Thị Hải Huyền- BA
Vũ Kiều Anh- FTU
Phan Phương Linh- BA
Vũ Thị Hằng- BA
Dư Thị Hải Yến- FTU
Nguyễn Thị Thanh Hoa- BA

Anh xin phép Mod cho anh viết tắt chút nhé, vì không có nhiều thời gian :)

---------- Post added 17-02-2012 at 04:30 PM ----------

Sorry, danh sách còn nữa anh sẽ gọi điện
Trần Sỹ Sáng- AOF
Nguyễn Đăng Tùng- FTU
Ngô Văn Tuấn Anh- FTU
Vũ Ngọc Đức- NEU
Nguyễn Huy Tuân- BA

---------- Post added 17-02-2012 at 04:34 PM ----------

Em tên đầy đủ là gì, không có tên trong danh sách à. Vẫn còn cơ hội ở các NH khác chứ nhỉ

Hơi buồn 1 tị vì hồ sơ của e bị out vì khá tự tin vào hồ sơ của m :(
Thời gian trc e có apply vào Internship của Big4 nhưng kém may mắn là cũng mới qua đc vòng hồ sơ và test, ko đi đc đến final ;), sau đó vì 1 số lý do nên đến h, SB là NH đầu tiên e apply vào nhưng tiếc là vẫn chưa đủ may mắn ^^

Anw, cảm ơn a và quý NH đã nhiệt tình tạo kiều kiện cho sv bọn e có cơ hội thử sức... :D, nếu đc biết phần nào lý do out của những hồ sơ loại để rút kinh nghiệm thì tốt quá :">. Fail again, fail better... :)

Chúc các bạn có tên trong DS phỏng vấn tự tin, đạt kết quả tốt :x :-bd . Còn m, coi như 1 dịp để có thêm thời gian tích lũy kiến thức, 1 chút kinh nghiệm, hoàn thành BCTT và LVTN và đợi vài tháng nữa apply vào đợt tuyển fresh graduate của các NH và tổ chức :)

Mình cũng hơi buồn, chắc tại tự tin quá vào hồ sơ của mình. Từ trước đến giờ nộp thực tập ngân hàng nào cũng đỗ và cũng đã đỗ thực tập rồi.
Nhưng lần này lại trượt.
Dù sao cũng chúc mừng các bạn có tên trong danh sách PV.

còn nhiều cơ hội khác nữa bạn ah. T cũng đã trải qua cảm giac này 2 lần rồi. Lần này thật may mắn qua được vòng hồ sơ. T thấy sự chờ đợi nào cũng có ý nghĩa của nó. Chúc bạn may mắn lần sau:)
Hơi buồn 1 tị vì hồ sơ của e bị out vì khá tự tin vào hồ sơ của m :(
Thời gian trc e có apply vào Internship của Big4 nhưng kém may mắn là cũng mới qua đc vòng hồ sơ và test, ko đi đc đến final ;), sau đó vì 1 số lý do nên đến h, SB là NH đầu tiên e apply vào nhưng tiếc là vẫn chưa đủ may mắn ^^

Anw, cảm ơn a và quý NH đã nhiệt tình tạo kiều kiện cho sv bọn e có cơ hội thử sức... :D, nếu đc biết phần nào lý do out của những hồ sơ loại để rút kinh nghiệm thì tốt quá :">. Fail again, fail better... :)

Chúc các bạn có tên trong DS phỏng vấn tự tin, đạt kết quả tốt :x :-bd . Còn m, coi như 1 dịp để có thêm thời gian tích lũy kiến thức, 1 chút kinh nghiệm, hoàn thành BCTT và LVTN và đợi vài tháng nữa apply vào đợt tuyển fresh graduate của các NH và tổ chức :)

vâng, em là Trần Thị Kim Anh anh a. Anh check lại dùm em với!
Bạn sẽ phải chờ vì hiện tại đầu TP HCM đang phỏng vấn, sau khi tổng kết còn bạn nào, SB sẽ liên lạc lại hoặc đăng tin phỏng vấn lần 2

---------- Post added 17-02-2012 at 03:21 PM ----------

Tên của bạn là Kim Anh à,

---------- Post added 17-02-2012 at 05:02 PM ----------

Vâng, chính xác rồi anh a.Em cảm ơn anh a. Anh nhiệt tình quá! Vui quá cơ!Em sẽ cố gắng!
Bạn có phải là Trần thị kim anh sinh ngày 15/12/1990, nhà tại lê hông phong, học HVTC, được học bổng của Tập đoàn Dầu khí không... nếu đúng thì chúc mừng vì bạn sẽ được anh gọi điện thoại đến phỏng vấn sau :)

---------- Post added 17-02-2012 at 04:05 PM ----------

TP HCM đã phỏng vấn từ hôm qua, hôm nay là ngày thứ 2 rồi bạn

Vẫn không có tên mình rồi :)
Chúc các bạn vào vòng PV thi tốt nhé! :D Mình keep on going vậy :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch