SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
E cảm ơn anh Cường vì đã đăng danh sách ạ.
Lần trc' e cũng dc gọi đi pv ở VPbank nhưng tạch, ngày mai e sẽ cố gắng hết sức >"<

Một câu hỏi hay và anh sẽ trả lời:
1-Hãy chuẩn bị hình ảnh tốt, tinh thần tốt và thật thoải mái, để ý 1 chút đầu tóc, quần áo, nên đến sớm vì có thể tắc đường hoặc được phỏng vấn sớm vì có thể có bạn phỏng vấn sẽ rất nhanh
2-Bình tình và ăn nói thật lưu loát, rõ ràng đừng vội, đừng nói quá nhanh, lập bập hoặc nói không rõ ràng thì rất dễ gây ra sự "không muốn nghe"
3-Hãy thể hiện thật rõ mục đích của bạn bằng cách trả lời rõ ràng rành mạch, đúng vấn đề mà các anh chị có hỏi. Điểm mạnh, điểm yếu và 1 lời giới thiệu+ 1 nụ cười sẽ làm các bạn tự tin hơn và dễ thuyết phục các anh chị phỏng vấn hơn :)

Chúc may mắn

Chúc mừng các bạn đã có tên trong danh sách nha :)

---------- Post added 17-02-2012 at 02:26 PM ----------

Tớ cũng là sinh viên Kinh doanh và Công nghệ HN đây. Tớ đc SeA Bank gọi phỏng vấn riêng vào chiều nay.

Đừng tự ti quá về trường của chúng mình thế chứ bạn :D Còn nhiều cơ hội mà. :)

Chúc mừng bạn nhé. Mình sẽ chờ cơ hội khác.:D:D
Mà danh sách gọi điện pv riêng là dành cho những bạn ko ở Hn hửm bạn.

Đã 4g rồi mà vẫn chưa nhận được điện thoại. Anh Cường cho em hỏi có SB sẽ pv trực tiếp các bạn ở Kv HCM chiều hôm nay, các bạn ở khu vực khác sẽ điện thoại phỏng vấn lúc khác đúng không anh? Vì theo danh sách thì giờ này ngân hàng đáng lẽ phải điện cho em rồi, nhưng đến giờ cũng chưa thấy. Có 3 bạn kv Cần Thơ như em, theo lịch thì một bạn chiều hôm qua sẽ được gọi điện, một bạn sáng hôm nay sẽ được gọi, nhưng em thử hỏi 2 bạn đó rồi nhưng cũng chẳng có ai được nhân điện thoại của ngân hàng cả, dù là có trong danh sách pv

Bạn có phải là Trần thị kim anh sinh ngày 15/12/1990, nhà tại lê hông phong, học HVTC, được học bổng của Tập đoàn Dầu khí không... nếu đúng thì chúc mừng vì bạn sẽ được anh gọi điện thoại đến phỏng vấn sau :)

---------- Post added 17-02-2012 at 04:05 PM ----------

TP HCM đã phỏng vấn từ hôm qua, hôm nay là ngày thứ 2 rồi bạn

mình cũng ko có tên trong danh sách :( =((

btw, chúc mừng các bạn có tên, chúc các bạn pv thật tốt :)

Sang tuần nhé, vì đến giờ tại TP HCM vân đang phỏng vấn, sau đó sẽ tổng hợp còn ai chưa được pv sẽ lên lịch rồi gọi lại hoặc pv lại

Chà! Vậy là phải đợi đến tuần sau nữa rồi! Em cảm ơn anh! Hy vọng sẽ sớm nhận được điện thoại của ngân hàng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch