SangNamGroup tuyển Chuyên viên tín dụng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
quỹ tín dụng nước ngoài thì khó cho người ta tin để huy động được lắm.nó mà sập 1 cái thi vui

Ơ, mình tưởng cái tuyển dụng này bên Nhân Việt làm cơ mà...hô, thế cô em mình không làm nữa chăng, sao lại đăng lên đây

---------- Post added 27-05-2012 at 02:32 PM ----------

Mình còn có hẳn cả Bảng chế độ của công ty này. Hí hí, nói chung là mức lương cũng bình thường, chủ yếu theo doanh số, làm cơ bản giống MSB, và các quỹ khác đã tồn tại, tuy nhiên quỹ này khá mới vả lại yêu cầu khá nhiều về các mối quan hệ...

Có vẻ chính xác đây ^^

Dạo này vỡ nợ lừa đảo nhiều, ngân hàng có tiếng còn chết như nhái huống chi mấy cái quỹ này, không khéo thành tiếp tay cho buôn lậu, lừa đảo thì hay phải biết !!!!

mối qhệ rộng để huy động cho tốt ý mà. nên chẳng cần bằng cấp mà gđình và mqhệ có nhìu tiền là ngta tuyển ngay. lương chắc ăn theo doanh số. :))

bi giờ cứ thấy tuyển nghề liên quan về sale thui, các bạn muốn cv khác ở mỗi doanh nghiệp k dễ dàng đâu:eek:3, ngta xếp sẵn cả í, và một thực tế là thời điểm này các doanh nghiệp cứ thi nhau phá sản, NH cũng lao đao nhiều lắm, và việc đầu tiên ngta tính tới là xác nhập lại vs nhau... Các bạn nên cố gắng khi tìm việc cho mình

---------- Post added 28-05-2012 at 09:02 AM ----------

bi giờ cứ thấy tuyển nghề liên quan về sale thui, các bạn muốn cv khác ở mỗi doanh nghiệp k dễ dàng đâu, ngta xếp sẵn cả í, và một thực tế là thời điểm này các doanh nghiệp cứ thi nhau phá sản, NH cũng lao đao nhiều lắm, và việc đầu tiên ngta tính tới là xác nhập lại vs nhau... Các bạn nên cố gắng khi tìm việc cho mình

hix. mọi người gửi CV cho mình nhé. nhiều bạn chỉ gửi Đơn xin việc thôi là tnao nhỉ :(

Mình gửi CV rồi mà ko thấy có phản hồi gì nhỉ? không biết là đã được chưa?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer