SangNamGroup tuyển Chuyên viên tín dụng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
giờ huy động khó khăn. Tôi tưởng được làm tín dụng cá nhân luôn thì còn dám apply chứ..

---------- Post added 26-05-2012 at 06:34 PM ----------

Bên Prudential lãi khoảng bn vậy bạn

Lãi suất là 38%/ năm trên lí thuyết, còn nếu thực tế trả nợ thì khoảng 44%/ năm nếu so với cầm đồ vẫn rẻ chán bạn à :d

Quan hệ chưa rộng thì có pass ko nhỉ..he he..thử làm cái xem thế nào, nhưng mà quỹ này của nước nào vậy bạn?
tuyển đủ thì thôi :)) ko có hạn bạn nhé :D ai nộp hồ sơ thfi xem xét lun, ko phải đợi hết hạn ms xét duyệt all đâu :d
Quỹ bọn t là quỹ của nước ngoài, bọn t ko yêu cầu bằng, chỉ cần bạn tự tin là làm tốt công việc này, và có mối quan hệ rộng là ngon. hê hê

nếu t nhớ ko nhầm thì trong 2 tháng đầu thử việc chỉ tiêu là 300 tr/ tháng :))

ô có phải bạn Minh Quý lớp mình ko nhở? bạn cũng ứng tuyển vào đây à?

---------- Post added 26-05-2012 at 10:55 PM ----------

huy động 600tr/2 tháng thì cũng được nhỉ, ko đến nỗi khó lắm!

hơ hơ. Với ngân hàng có thể huy động 600 tr/2 tháng đơn giản. Nhưng với 1 quỹ tín dụng mới toe như thế này, khó lòng mà thu hút người ta gửi tiền vào lắm. Tất cả đều có lý do, và cần sự thử thách bản thân.

Ơ, mình tưởng cái tuyển dụng này bên Nhân Việt làm cơ mà...hô, thế cô em mình không làm nữa chăng, sao lại đăng lên đây

---------- Post added 27-05-2012 at 02:32 PM ----------

Mình còn có hẳn cả Bảng chế độ của công ty này. Hí hí, nói chung là mức lương cũng bình thường, chủ yếu theo doanh số, làm cơ bản giống MSB, và các quỹ khác đã tồn tại, tuy nhiên quỹ này khá mới vả lại yêu cầu khá nhiều về các mối quan hệ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,476
Thành viên mới nhất
Bongzilla Merch