SangNamGroup tuyển Chuyên viên tín dụng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
công ty này hay nhỉ mình mới nghe lần đầu :)
cứ nộp hs thôi nhỡ đâu được thì sao :D

sao mình ko gửi đc qua địa chỉ mail này nhỉ!
Bạn nào gửi đc rùi mách t với

tuyển đủ thì thôi :)) ko có hạn bạn nhé :D ai nộp hồ sơ thfi xem xét lun, ko phải đợi hết hạn ms xét duyệt all đâu :d
Quỹ bọn t là quỹ của nước ngoài, bọn t ko yêu cầu bằng, chỉ cần bạn tự tin là làm tốt công việc này, và có mối quan hệ rộng là ngon. hê hê

Haizz !
Không biết công ty này có giống Prudentail Việt Nam không, lãi suất cho vay cắt cổ- chỉ thua lãi suất cầm đồ, ai biết hoặc nghe nói đến cũng phải lắc đầu lè lưỡi,

giờ huy động khó khăn. Tôi tưởng được làm tín dụng cá nhân luôn thì còn dám apply chứ..

---------- Post added 26-05-2012 at 06:34 PM ----------

Bên Prudential lãi khoảng bn vậy bạn

Haizz !
Không biết công ty này có giống Prudentail Việt Nam không, lãi suất cho vay cắt cổ- chỉ thua lãi suất cầm đồ, ai biết hoặc nghe nói đến cũng phải lắc đầu lè lưỡi,

Cty t cũng giống bên Pru. Tại vì đây ko phải là NHTM mà là quỹ đầu tư, 2 tổ chức này cách thức hoạt động khác hẳn nhau bạn nhé.

---------- Post added 26-05-2012 at 09:27 PM ----------

giờ huy động khó khăn. Tôi tưởng được làm tín dụng cá nhân luôn thì còn dám apply chứ..

---------- Post added 26-05-2012 at 06:34 PM ----------

Bên Prudential lãi khoảng bn vậy bạn

tùy bạn nghĩ thôi. Nếu bạn làm cho NH, gần như vị trí nào cũng phải đi huy động, mà bên NH sẽ là huy động ít nhất là 2 đến 3 tỷ. NH có thể cho bạn bảng data khách hàng thật đấy, nhưng bảng data đấy giúp bạn được bao nhiêu. Vả lại vấn đè là đối tượng khách hàng bạn hướng đến có đúng không nữa.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất