SangNamGroup tuyển Chuyên viên tín dụng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Ngơ Siêu Nhân

Lon ton chạy vặt
Thông tin nhà tuyển dụng

CÔNG TY CP ĐẦU TƯ SANG NAM

Địa chỉ: Lầu 3 - CT20B, Khu Đô Thị Việt Hưng, Q. Long Biên, Hà Nội
SANGNAM là một doanh nghiệp có vốn đầu tư của Nhật Bản, hoạt động trong 3 lĩnh vực chính là Đầu tư Tài chính, Xây dựng và Mạng xã hội.
Với mục đích phát triển thị trường khu vực phía Đông - Hà Nội, SANGNAM cần tuyển những ứng viên năng động, kinh nghiệm và nhiệt huyết vào làm việc ở Phòng Giao Dịch CT20B, khu đô thị Việt Hưng.

Website công ty: http://sangnamgroup.com/

Thông tin tuyển dụng:

Chức danh: Chuyên Viên Tín Dụng

• Số lượng tuyển: 05
• Ngành nghề: Ngân hàng
• Nơi làm việc: Hà Nội
• Cấp bậc: Nhân viên
• Loại hình công việc: Toàn thời gian cố định
• Mức lương: Từ 5,000,000 đến 10,000,000 VND

Mô tả công việc:

• Chào bán các gói dịch vụ "Tiết Kiệm Thông Minh" dành cho khách hàng cá nhân.
• Thực hiện mọi nghiệp vụ trong quy trình cho vay dành cho khách hàng cá nhân, bao gồm tìm kiếm khách hàng, khảo sát năng lực tài chính, thẩm định tài sản thế chấp, thu hồi nợ...
• Tham gia vào các chiến dịch Marketing do SANGNAM tổ chức ở Hà Nội và các tỉnh.

Quyền lợi:

• Mức lương hấp dẫn
• Cơ hội thăng tiến rộng mở cho Chuyên viên đạt danh hiệu "Chuyên viên Tín dụng" xuất sắc nhất trong 2 Quý liên tiếp.
• Mọi chế độ đãi ngộ theo quy định của Luật Lao Động và văn hóa SANGNAM.

Yêu cầu công việc:

• Nam/Nữ. Ngoại hình Khá
• Tốt nghiệp một trong các ngành Tài chính - Ngân hàng, Ngoại thương, Du lịch - Khách sạn, QT KD vv...
• Ưu tiên những ứng viên có kinh nghiệm làm việc tại Ngân hàng và có mối quan hệ rộng.

Yêu cầu hồ sơ:

• 01 CV bằng tiếng Việt chỉ rõ kinh nghiệm làm việc và mục tiêu phấn đấu trong 02 tháng thử việc.
• Vui lòng gửi hồ sơ qua Gmail: lamnt.snb

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình đề ý có 2 mail "lamnt" tuyển chuyên viên tín dụng, 1 là sangnamGroup với cả DTS hehe, ko biết có trùng nhau ko :D

Lần đầu tiên mình nghe đến tên SangNam này :( lại ở Long Biên nữa :( mà yêu cầu gần giống chuyên viên QHKH cá nhân phải không các bạn nhỉ?

Lần đầu tiên mình nghe đến tên SangNam này :( lại ở Long Biên nữa :( mà yêu cầu gần giống chuyên viên QHKH cá nhân phải không các bạn nhỉ?
chính xác thì bên t công việc chính là đi huy động, sau vài tháng làm huy động c sẽ làm thêm là cho vay. nó giống cả sale cả quan hệ khách hàng của bên NH ý :d

Sao ko có hạn nộp hs nhỉ?
Mà mình chưa có bằng thì có apply được ko?

tuyển đủ thì thôi :)) ko có hạn bạn nhé :D ai nộp hồ sơ thfi xem xét lun, ko phải đợi hết hạn ms xét duyệt all đâu :d
Quỹ bọn t là quỹ của nước ngoài, bọn t ko yêu cầu bằng, chỉ cần bạn tự tin là làm tốt công việc này, và có mối quan hệ rộng là ngon. hê hê

chính xác thì bên t công việc chính là đi huy động, sau vài tháng làm huy động c sẽ làm thêm là cho vay. nó giống cả sale cả quan hệ khách hàng của bên NH ý :d

trước không định thử thấy biryu đăng ở đây nên thử nộp CV xem sao:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất