Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

ơ. thế vẫn có câu hỏi trùng lặp hả các bạn, HDTC mua ô tô cũng có bạn đc hỏi rồi mà nhỉ?

uhm, mình chả hiểu sao..........mình thấy mình gà kinh khủng :( :( :( :(

- - - Updated - - -

uhm, mình chả hiểu sao..........mình thấy mình gà kinh khủng :( :( :( :(
:(( :(( :(( :((

Thế beteo trả lời dư nào? Hjx k trả lời đc thì xin thêm cơ hội đc hả? Nghe đồn lần này pv thì nhiều nhưng lấy có 1 chỉ tiêu thôi hay sao ý @@

Thế thì chả ham gì......Thì mình kêu có công chứng, để sau này tranh chấp còn có quyền ưu tiên theo ngày, người ta hỏi công chứng dựa trên gì, mình kêu ngày kí hồ sơ và ngày công chứng . Huhu, rồi chả bik mình trả lời đúng hay sai, anh chị ấy cũng k nói

Mình cũng thi về hôm qua, giờ mới lên mạng thông báo cho các bạn được...........
Hic , bóc 1 câu là công việc cần làm sau khi cho vay, mình chả bik......Xin thêm cơ hội, bóc trúng câu: có phải công chứng hợp đồng thế chấp mua oto ko? huhu.
Chắc tạch rồi :(((((((
Lâu quá ko học lại, giờ chả bik gì hết

chị beteo pv bàn td số mấy? e bàn số 1 nè 2ac pv hiền và vui lắm. mà e pv buổi chiều lên thấy bàn td1 có mỗi mình e ah

mấy bạn pv vị trí này cố lên nha.mình nghe nói là lương thưởng bằng chi nhánh cao có mức cao nhất trong toàn hệ thống vietin á.

mấy bạn có ai biết đợt này ngta tuyển bao nhiu người hem? àh mà khi nào biết kết quả ấy nhỉ? ai mai đi phỏng vấn hỏi giùm bà con biết với nhoa ^^

Ban minh no di thi ve cho hay: No dc hoi ve viec hach toan nguoc cua khoan phai thu va phai tra co y nghia gi. Hoc tai chinh nen no cung ngu ve ke toan ko tra loi dc.Nghi chac la out

Ban minh no di thi ve cho hay: No dc hoi ve viec hach toan nguoc cua khoan phai thu va phai tra co y nghia gi. Hoc tai chinh nen no cung ngu ve ke toan ko tra loi dc.Nghi chac la out

Bạn cậu phỏng vấn bàn kế toán hay tín dụng hả c?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back