Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

OH, thế ai PV bàn tín dụng nói cho mn nge với xem nào, hì. Tập trung về phần gì thế?

bàn TD có phải ôn Kiểm toán k các bạn nhỉ? mình học kế toán mà lại xếp bàn TD, xếp vào bàn KT thì tốt rồi.:s. ít ra KTNH cũng học qua rồi.

nghe ra có vẻ căng nhỉ, chả hiểu sao gọi toàn những đứa miss xong pv cho méo mặt, hay là COCC detected T_T

có vẻ nhiều bạn đc đi pv vị trí này nhỉ? mình đi pv ở HO vòng 2 sau khi tạch ở chi nhánh từ 10/9 đến h vẫn k có động tĩnh gì:((

- - - Updated - - -

có vẻ nhiều bạn đc đi pv vị trí này nhỉ? mình đi pv ở HO vòng 2 sau khi tạch ở chi nhánh từ 10/9 đến h vẫn k có động tĩnh gì:((

Mình mới pv hồi chiều xong. h mới lên chia sẻ với bà con dc. Nói chung hỏi cũng nhìu lắm. Mấy bạn ôn kỹ tín dụng như lần trc là dc đừng ôn kiểm toán sẽ ko hỏi đâu. mình dc hỏi câu về tại sao phải kiểm tra mục đích sử dụng vốn vay sau khi giải ngân và cả quy trình thẩm định rùi mình trả lời cái nào ac sẽ xoáy vào phần đó, bla bla nhìu lắm ko nhớ nữa. chừng 25' xong. 2ac cũng dễ thương, toàn cười ko ah ^^

bàn TD có phải ôn Kiểm toán k các bạn nhỉ? mình học kế toán mà lại xếp bàn TD, xếp vào bàn KT thì tốt rồi.:s. ít ra KTNH cũng học qua rồi.

Đợt thi vòng 1 bạn thi tín dụng hay kế toán thế? Ai thi cái j vòng 1 thì vòng 2 xếp theo như thế mà :|

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Chỉ có ở khu vực mới đc gọi thôi bạn nhé. HN k có đâu, chỉ có các tỉnh lẻ thôi. Hehe :))

Mình cũng thi về hôm qua, giờ mới lên mạng thông báo cho các bạn được...........
Hic , bóc 1 câu là công việc cần làm sau khi cho vay, mình chả bik......Xin thêm cơ hội, bóc trúng câu: có phải công chứng hợp đồng thế chấp mua oto ko? huhu.
Chắc tạch rồi :(((((((
Lâu quá ko học lại, giờ chả bik gì hết

Mình cũng thi về hôm qua, giờ mới lên mạng thông báo cho các bạn được...........
Hic , bóc 1 câu là công việc cần làm sau khi cho vay, mình chả bik......Xin thêm cơ hội, bóc trúng câu: có phải công chứng hợp đồng thế chấp mua oto ko? huhu.
Chắc tạch rồi :(((((((
Lâu quá ko học lại, giờ chả bik gì hết
Thế beteo trả lời dư nào? Hjx k trả lời đc thì xin thêm cơ hội đc hả? Nghe đồn lần này pv thì nhiều nhưng lấy có 1 chỉ tiêu thôi hay sao ý @@

Back
Bên trên