Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

T cũng nhận được mail này bạn ơi. Trước t thi tín dụng. B gửi mail reply chưa? Bạn viết như thế nào?

Lục cái sổ tay kiểm toán nội bộ của BIDV có trong diễn đàn mà coi đi các bạn, gõ vào ô tìm kiếm đó :). mà bạn ở Hà Nội hay đâu vậy

T cũng nhận được mail này bạn ơi. Trước t thi tín dụng. B gửi mail reply chưa? Bạn viết như thế nào?

t chỉ rep là "em đã nhận được mail.em xin xác nhận sẽ đi phỏng vấn" hjx sao thấy là lạ thế nào ấy nhỉ?thường là làm GDV hay làm kế toán mấy năm mới được làm kiểm toán mà bjo thi GDV hay tín dụng đều được gọi đi phỏng vấn là sao? @@ mà bạn ở đâu thế?

T ở Hải Phòng. còn bạn? t hỏi qua người quen thì kiểm toán nội bộ kiểm tra quy trình tín dụng với nợ xấu,...Mà chả đắn đo làm gì bạn ạ. Qua được phỏng vấn chắc sẽ đào tạo thôi mà. H làm được kiểm toán nội bộ còn sướng hơn tín dụng ấy, ko lo chỉ tiêu

T ở Hải Phòng. còn bạn? t hỏi qua người quen thì kiểm toán nội bộ kiểm tra quy trình tín dụng với nợ xấu,...Mà chả đắn đo làm gì bạn ạ. Qua được phỏng vấn chắc sẽ đào tạo thôi mà. H làm được kiểm toán nội bộ còn sướng hơn tín dụng ấy, ko lo chỉ tiêu

uh.có lo j về công việc đâu.thời buổi loạn lạc nên nhạc nào cũng nhảy ý.t lo là k biết phỏng vấn ntn?họ căn cứ vào cái j để gọi ý?vì điểm thi v1 của t đứng thứ 20.đứa bạn t đứng thứ 21 thì lại k nhận đc mail.hiểu đc chết liền @@

t cũng vừa nhận đc mail, mà ai lọt vòa vòng pv mà tạch thì đều đc gọi à. hic mình học bên QTKD của HVNH, nếu hỏi tín dugnj còn biết chứ kiểm toán thì mù tịt. huhu, nhưng mà nhận đc mail lại thấy rạo rực trở lại.

t cũng vừa nhận đc mail, mà ai lọt vòa vòng pv mà tạch thì đều đc gọi à. hic mình học bên QTKD của HVNH, nếu hỏi tín dugnj còn biết chứ kiểm toán thì mù tịt. huhu, nhưng mà nhận đc mail lại thấy rạo rực trở lại.
t cũng học ở HVNH này.đúng chuyên nghành là kinh doanh chứng khoán. đi học thêm chứng chỉ kế toán với tín dụng ngân hàng. h mà hỏi về kiểm toán thì k biết j luôn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên