Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Sao mà họ lại phỏng vấn lại nghiệp vụ tín dụng với kế toán là sao? Khó hiểu thật, thế thì đi phỏng vấn lại làm gì chứ. Lại còn khó hơn cả lần trước nữa,haizzz.

Bạn phương linh đợt trước bạn thi ở hưng yên hay hải dương vậy?
Tớ hd chính gốc bạn ạ. Bạn ở Hưng Yên đúng ko? Yên tâm về khoản làm xa đi, hi, coi như mình đi làm ở Hà Nội ý, mà ở hd dễ thở hơn nhiều, ko khí trong lành, ko tắc đường, hí,mà có đc vào thì liên lạc với mình mình tìm nhà trọ cho. Nhà mình ở gần chỗ làm đấy

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào có thông tin về việc lấy bao nhiêu người k? Càng lúc càng thấy hoang mang dư lày :((

Tớ hd chính gốc bạn ạ. Bạn ở Hưng Yên đúng ko? Yên tâm về khoản làm xa đi, hi, coi như mình đi làm ở Hà Nội ý, mà ở hd dễ thở hơn nhiều, ko khí trong lành, ko tắc đường, hí,mà có đc vào thì liên lạc với mình mình tìm nhà trọ cho. Nhà mình ở gần chỗ làm đấy
Uhm. Thanks c nhiều! Hi. Lúc đầu nhận mail mời pv thì tớ mới lo khoản đó xem có nên đi phỏng vấn hay không? Còn giờ chắc chẳng lo được cái đó. Lo pv còn chưa xong ý.hihi.:)

Back
Bên trên