Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

T cũng nhận đc tn mà chưa thấy mail mủng j :( chả biết đợt này pv kiểu j? Thấy mông lung quá. T còn chẳng biết mình sẽ làm ở đâu nếu đc cơ. Hic

Mình làm ở VPBank , nhưng mà làm tín dụng,(chán ) nghĩ rồi..........hồi trước đăng kí thi tín dụng vietin, mà rớt rồi..........giờ tự nhiên được mail đi thi kế toán nội bộ, trưa nay vừa nhận được tin nhắn điên thoại, mà hok thấy gửi mail gì hết..........kì zị trời.....trong tin nhắn báo ngày 17,18,20 là đi phỏng vấn. có bạn nào nhận được thông báo thời gian phỏng vấn chưa? Sao mình nhận được tin nhắn mà hok thấy mail gì hết :(

Mình làm ở VPBank , nhưng mà làm tín dụng,(chán ) nghĩ rồi..........hồi trước đăng kí thi tín dụng vietin, mà rớt rồi..........giờ tự nhiên được mail đi thi kế toán nội bộ, trưa nay vừa nhận được tin nhắn điên thoại, mà hok thấy gửi mail gì hết..........kì zị trời.....trong tin nhắn báo ngày 17,18,20 là đi phỏng vấn. có bạn nào nhận được thông báo thời gian phỏng vấn chưa? Sao mình nhận được tin nhắn mà hok thấy mail gì hết :(

Chưa có ai nhận đc mail đâu. Sao tín dụng ở VP nhiều ng kêu chán thế? :(

T mới nhận đc mail rồi cả nhà nhé. Mọi ng check mail đi. Mà có ai biết KV4 là ở đâu ko? :((

tớ nhận đc mail rùi, nhưng sao lại chia ra là bàn phỏng vấn tín dụng và bàn phỏng vấn kế toán. có phải mình đc xếp vào bàn phỏng vấn tín dụng thì phỏng vấn về tín dụng ah

chán ghê, học tài chính ra mà thi cái này đâu bít thi ntn đâu? Ai đi thi thì post bài lên nha hic

Cu tuong moi danh sach ngay 20 thoi chu, hoa ra ca ngay 18, 19 nua ah. Cho minh hoi ai PV ngay 18, 19 co ai thuoc KV6 ko?

Co bạn nào pv ngày 20 KV5 Hải Phòng ko? Vietin vẫn chia tín dụng với kế toán thế này chắc là vẫn pv như hồi tuyển chi nhánh à? Bác nào biết thông tin gì chia sẻ cho anh em với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên