Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Mình nghĩ danh sách ngày 20 là khu vực hà nội. tiêu đề mail ghi là khu vực hà nội mà. tớ thi ở hưng yên , giờ là khu vực 6 đây. đang băn khoăn phòng KTNB khu vực 6 ở hải dương mà mình thì lại ở hưng yên chứ?

Tớ ở kv6 phỏng vấn ngày 20. Một khu vực mà chia ra pv mấy ngày cơ à, xem ra tỷ lệ chọi vẫn cao kinh :-s

thế vị trí kiểm toán kế toán có 2 khu vực có 1 ng thi thôi, chả nhẽ thi là đỗ? mình nghĩ hơi vô lí, sao lại gọi 1 ng đc nhỉ. chắc pv mấy ngày chứ

Tớ ở kv6 phỏng vấn ngày 20. Một khu vực mà chia ra pv mấy ngày cơ à, xem ra tỷ lệ chọi vẫn cao kinh :-s

Minh tuong danh sach khu vuc HN chỉ có cần đấy, khu vực 6 có 8 người, mình ở HD, cậu ở đâu? Là ai trong Dương Quang Vinh,Hoàng Thị Phương Dung, Trần Thị Thu Hà, Nguyễn Thị Thùy Trang,Nguyễn Huy Hoàng,

Nguyễn Mạnh Tuấn,Nguyễn Lương Đoàn? Nếu không phải thì khu vực 6 còn nhiều người khác, hì

Minh tuong danh sach khu vuc HN chỉ có cần đấy, khu vực 6 có 8 người, mình ở HD, cậu ở đâu? Là ai trong Dương Quang Vinh,Hoàng Thị Phương Dung, Trần Thị Thu Hà, Nguyễn Thị Thùy Trang,Nguyễn Huy Hoàng,

Nguyễn Mạnh Tuấn,Nguyễn Lương Đoàn? Nếu không phải thì khu vực 6 còn nhiều người khác, hì
Trần Thị Thu Hà ở Hưng yên, mà giờ đâu có phân biệt vì tuyển vào khu vực mà.

mình cũng kv6 đây, nhưng vị trí kế toán. có mỗi mình mình thôi, ko lẽ 1 ng thật. nhưng mình vẫn ko tin lắm, vì kết quả thi của mình chưa cao lắm, phỏng vấn thì cũng bình thường. ko nghĩ mình mình đc gọi.hichic

Uh, thôi kệ, lại phóng xe lên 1 chuyến lên HN rùi?
à, mình nghe nói là hầu như cứ đc gọi là 90% đc vào làm. trừ pv tệ quá. chắc ngta cũng cần nhiều kiểm toán tín dụng vì có nhiều tín dụng mà. phòng kiểm toán ở hd bây giờ được tách riêng nằm 1 mình trên chỗ đường Hồng Quang ấy. chắc mở rộng nên tuyển nhiều kiểm toán bạn ạ. mà t có hỏi 1 anh cũng mới vào làm ngân hàng ấy, anh ấy khá ngạc nhiên ko hiểu sao lại đc gọi pv kiểm toán. vì vị thế của nó khác hẳn so với vị trí gdv và tín dụng, cv thì cũng ko vất bằng, lương lại cao hơn, thông thường gọi ng có kinh nghiệm...vậy mà lại gọi những đứa bị loại như chúng ta...thế mới lạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên