Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

lúc các bạn đi test có bị soi ngoại hình ko vậy? hôm nay đi test về bạn mình kêu họ soi từng milimet, dáng đi, cử chỉ, áo quần,...nghe sợ quá à

hôm nay là trọn 1 tuần, hok mail, hok phone, hok tên trong DS,... Như zạ là sao, đã đợt thứ 7 rùi :((((((((((((((((

Bạn reventon_dv90 ơi! Bạn thi hồi nào vậy. Bạn làm xong nó có hỏi bạn muốn lưu bài lại hay không hay sao? Mình cũng đang thắc mắc như bạn.

Bạn reventon_dv90 ơi! Bạn thi hồi nào vậy. Bạn làm xong nó có hỏi bạn muốn lưu bài lại hay không hay sao? Mình cũng đang thắc mắc như bạn.

mình cũng ko biết nữa, đánh hết 50c rùi đang ngồi coi lại thì hết giờ, máy tính nó tắt cái chương trình mình đang làm bài và hiện thông báo '' cám ơn bạn đã..........'' . Mình nghĩ chắc nó sẽ save cho mình luôn đó. hi vọng vậy ;0

---------- Post added 30-11-2011 at 11:51 PM ----------

lúc các bạn đi test có bị soi ngoại hình ko vậy? hôm nay đi test về bạn mình kêu họ soi từng milimet, dáng đi, cử chỉ, áo quần,...nghe sợ quá à

ko biết có soi hay ko mà chỉ biết khi lên lấy mã đề, cái anh coi thi cũng nhìn vào mình chăm chú lắm đấy ;d. Ai cũng nhìn hết

ko có soi gì đâu ông đó một lúc quản lý 2 hay 3 phòng thi gì đó phải chạy lện chạy xuống giờ đâu mà coi chi tiết từng người mình ngĩ còn ít nhất 1 đợt thi nữa đó có lẻ mai sẽ pót đợt 8 đó bạn nào mai mà ko có tên thì cũng đừng thất vọng vì có thể tuần sau vẫn còn vài đợt tét nữa vì 7/12 mới có kết quả nên mình ngĩ vòng test có lẻ sẽ kết thúc vào ngày 5/12

Ủa,di thi thấy có ai nhắc ko dc dùng máy tính đâu.Thấy mấy bạn ngồi cạnh mình cũng xài máy tính mà,có ai coi thi đâu.Bất công quá!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên