Phỏng vấn Standard Chartered Bank ngày 08/08/2013

Tình hình là hôm qua có ai đi phỏng vấn Standard Chartered Bank không?
Có ai được gọi đi PV lần 2 rồi không???
Mình đang mong quá, vì mình phải nhận lời làm chỗ khác trong tuần này :( Nhưng nếu có cơ hội với Standard chắc mình sẽ kh nhận lời làm bên kia, hix hix Mà không biết bên Standard PV lần 1 xong thì sẽ có thông báo đc chọn phỏng vấn lần 2 khi nào ??? Có phải đợi lâu kh? :(( Mọi người ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình với :x Thanks

túm lại là ngân hàng rảnh, chứ mình ko rảnh.. ko nên thi, tốn thời gian của cả 2 bên mà ko giải quyết vấn đề gì.

:) tớ đã được gọi đi làm sau khi bổ sung hồ sơ, trainning hơn 1 tháng, ko phải làm gì :) chương trình học bài bản ^^ và quan trọng là đi làm, vẫn được nhận lương :D

có mình hôm qua mới đi pv đây, mà ko thấy đông người như các bạn tả gì cả :sss, chỉ có mình với một bạn nửa. Cũng pv với anh Thiện và mình cảm giác là trượt chắc rồi, vì ko chuẩn bị tinh thần nên mình rớt cũng đúng :((

phỏng vấn 3 vòng :D, 2 ngày nữa trainning xong ( trainning hẳn 1 thang và vẫn nhận lương),vị trí Direct sale (Personal Loan & Morgage)

phỏng vấn 3 vòng :D, 2 ngày nữa trainning xong ( trainning hẳn 1 thang và vẫn nhận lương),vị trí Direct sale (Personal Loan & Morgage)

Anh ơi, em cũng rất quan tâm tới Standard Chartered. Anh có thể cho em biết theo anh thì mức lương ở đây có cao hơn các ngân hàng thương mại cổ phần trong nước không ạ?

^^mính cũng không biết chắc, so với NH trong nước thì cũng còn tùy.ở SCB-NH nước ngoài- ai làm nhiều thì được nhiều.về đánh giá khách quan, so sánh với các bạn mình, thì lương SCB cao hơn ^^ ( làm nhiều hơn-7h tối về là bình thường :D

^^mính cũng không biết chắc, so với NH trong nước thì cũng còn tùy.ở SCB-NH nước ngoài- ai làm nhiều thì được nhiều.về đánh giá khách quan, so sánh với các bạn mình, thì lương SCB cao hơn ^^ ( làm nhiều hơn-7h tối về là bình thường :D

Cám ơn anh đã chia sẻ ạ. Chúc anh làm việc thật hiệu quả!

Bạn thấy đậu nhiều ko? Bjan pv 3 lần là với những ai...mình cũng đi pv hai lần, đang thắc mắc S.C chọn bao nhiu người trên mấy chục người đó

uhm mình cũng chọn citi rồi bạn ạ bên đó có vẻ yêu quý con người hơn ko như sc coi người như cỏ rác bực mình quá .. hôm nay vừa lên kí offer rồi
bạn ơi đợt bạn apply vào Citi vào vị trí nào vậy? Có hỏi kinh nghiệm làm việc không?
Có gì bạn chia sẻ kinh nghiệm apply vào Citi cũng như cảm nhận của bạn về Citi lúc vào làm rồi cho mọi người với.
Hì.

- - - Updated - - -

:) tớ đã được gọi đi làm sau khi bổ sung hồ sơ, trainning hơn 1 tháng, ko phải làm gì :) chương trình học bài bản ^^ và quan trọng là đi làm, vẫn được nhận lương :D
các bạn đỗ SCB rùi viết bài chia sẻ quá trình apply và được training như nào đi ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên