Phỏng vấn Standard Chartered Bank ngày 08/08/2013

Tình hình là hôm qua có ai đi phỏng vấn Standard Chartered Bank không?
Có ai được gọi đi PV lần 2 rồi không???
Mình đang mong quá, vì mình phải nhận lời làm chỗ khác trong tuần này :( Nhưng nếu có cơ hội với Standard chắc mình sẽ kh nhận lời làm bên kia, hix hix Mà không biết bên Standard PV lần 1 xong thì sẽ có thông báo đc chọn phỏng vấn lần 2 khi nào ??? Có phải đợi lâu kh? :(( Mọi người ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình với :x Thanks

Tớ cũng thế c ợ, lúc pv chị Phương cũng trao đổi lương đủ cả rồi bảo sẽ gọi lại cho e pv vòng vòng sau, chị ý nói làm t đinh ninh đc rồi ý, cơ mà đợi mãi không thấy gì ý bạn, hix

=.= ng ta gọi điện bảo là đậu rồi, mà cứ bảo bổ sung hồ sơ, xong hẹn là trong tháng 10 sẽ gọi lại, mình ở HCM =.= chờ đợi chán kinh

có bạn nào có số điện thoại của bên standard không> híc, mình gọi số 0439388338 mà không gọi được, sáng chị ấy hẹn đi phỏng vấn xong rồi bảo gọi lại chả thấy gì

Thông báo mới nhất cho cả làng. Tớ lại thấy thông tin Phỏng vấn của Standard Chartered Bank trên Vietnamworks. Lần PV gần nhất là 08/08 và đến thời điểm này chưa ai ( trong cái Topic này ) đc gọi đi làm :(
Và h đây lại đăng tuyển tiếp... Các đồng chí tính sao? Có nộp nữa ko? :)) Hay đây là chiêu PR của NH thôi??? [MENTION=214975]changchang77[/MENTION] : Bạn đc chị Phương PV đúng ko? Chị Phương cũng bảo bạn chuẩn bị giấy tờ, học thêm về mảng vay thế chấp? Có gì chiều chị gọi???

Oái, hóa ra toàn họ hàng ở đây :)) ok sếp, em sẽ học về mảng vay thế chếp right now! ( nhưng mà tớ được mời pv ở sale staff mà nhể :-ss)

- - - Updated - - -

Đọc kỹ lại mới thấy đang hỏi tớ à? chị ấy gọi tớ đi phỏng vấn ở sale staff, tớ bảo là tớ apply cả vào trainee programe ý, rồi chị ấy bảo chị ấy check rồi chiều gọi lại :( cũng không thấy gọi

Đúng rồi bạn ơi... Lịch sử lặp lại rồi :( Mấy ng bọn tớ PV ở Standard từ tháng 08, cũng đc hứa hẹn đủ kiểu. Nhưng mà có thấy cái gì đâu :|
Hôm tớ đi PV cũng đông lắm. Lúc tớ đến là 9h, PV cùng còn có 3 bạn nữa. Sau đó còn nhiều lắm... Càng đợi càng mất hút. Nên lưu ý các bạn có đi PV Standard thì phải hỏi lại thật kỹ về thời gian làm việc và khả năng đỗ/trượt còn biết đường mà tính @@

Hôm nay vừa nhận dc call bên Standard Charterded Bank, mà chẳng nhớ apply từ bao h @@. Mai có bạn nào đi pv vị trí Sale Officer 10h30 tầng 10 số 25 Lê Đại Hành, Hn ko ?

hình như bên HR vs bà phuơng đấy có vẻ rảnh. cùng 1 vị trí sale mà phỏng vấn liên tục. cùng 1 lời hẹn.bó tay

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên