Phỏng vấn Standard Chartered Bank ngày 08/08/2013

Tình hình là hôm qua có ai đi phỏng vấn Standard Chartered Bank không?
Có ai được gọi đi PV lần 2 rồi không???
Mình đang mong quá, vì mình phải nhận lời làm chỗ khác trong tuần này :( Nhưng nếu có cơ hội với Standard chắc mình sẽ kh nhận lời làm bên kia, hix hix Mà không biết bên Standard PV lần 1 xong thì sẽ có thông báo đc chọn phỏng vấn lần 2 khi nào ??? Có phải đợi lâu kh? :(( Mọi người ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình với :x Thanks

hình như sáng hum đấy phỏng vấn ở scb vs bạn này. cũng còn tùy vào số lượng ng đc vào vòng 2 nữa. nhưng có vẻ lâu :(

chưa mà. hôm đấy chị ý bảo tuần này có lẽ vẫn phỏng vấn thêm vòng 1. có mấy người đc hẹn tuần này quay lại phỏng vấn lại vòng 1. có 1-2 bạn phỏng vấn trượt từ tháng 3 hôm đấy cũng đc gọi lại phỏng vấn nhưng lại trượt, những người bị hẹn lại hỏi đc mấy câu đã thấy ra ngoài. chắc cũng phải take 1-2 tuần nữa cũng nên

Chưa có kết quả gì bạn ạ , vừa gọi lên hỏi bạn nhân sự thì nhận được trả lời là chưa có kết quả . Người ta đăng nhận hồ sơ cả tháng chắc vòng 1 phải phỏng vấn mỗi ngày 20 người nữa ..mà không hiểu chỉ tiêu là lấy bao nhiêu người sợ tỉ lệ 1 chọi 100 quá khoai vãi chưởng hiu hiu :( nếu ai có tin tức gì pls cập nhập cho mọi người biết nhé .. mà các bạn có đăng ký bên hongleong với city hem ? mình nộp đơn mà mãi chẳng có ai gọi thật bùn :(

mình đến từ lúc 4h nhưng ngồi chờ đến 6h mới có anh Thiện đến ưu tiên con gái pv trước huuh minh đến từ đầu xong het con gái thi co 1 ban con trai dến xong mình pv thứ 2..thấy cũng 50 50 quá ko biết ntn ban pv lúc nào

mình là pv chiều thứ 6 hình như ko có cùng bạn hay sao chắc mỗi ngày ng ta gọi 20 ứng viên lên dã man quá 1 chọi 100 roài

mình pv lúc 10h sáng t5. nhưng pv vs chị phuơng. hỏi đc 1-2 câu tiếng việt. rùi quay ra interview bầng tiếng anh lun. cũng hem bik như thê nào. chắc cũng ko đến 20 ng 1 ngày đâu b

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên