OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội sở chính (Hà Nội) & TP.HCM [30.11.2012]

Hi vọng là đầu tuần sau có kết quả để đỡ phải chờ đợi lâu

2 bạn Nhung và Hn là ở HN hết hả, 2 bạn pv hôm nào vậy, mình thấy Ocean lâu lắm mới có kq lận, sao lần này nhanh vậy

Re: OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội sở chính (Hà Nội) & TP.HCM [30.11.2012]

tớ ở hà nội. anh nhân sự bảo thế thôi, còn chưa biết có đúng như thế không. Hôm tớ thi a í còn bảo ngày hôm sau có lun cơ. Chị nhân sự phỏng vấn cũng bảo thế
2 bạn Nhung và Hn là ở HN hết hả, 2 bạn pv hôm nào vậy, mình thấy Ocean lâu lắm mới có kq lận, sao lần này nhanh vậy

- - - Updated - - -

tớ phỏng vấn hôm 9/1

Bạn nào nhận được mail hay điện thoại thông báo trúng trượt j cũng hú lên 1 tiếng cho mọi người biết với nhé :)

hôm nay là thứ 3 rồi. bạn nào có thông tin gì thì thông báo cho mọi người nhé

Mình mới gọi lên rồi họ nói trong tất cả ứng viên tham gia pv ko ai phù hợp hết nên ko đc :)) coi bộ tốn biết bao công sức đi thi rồi pv cúi cùng được 1 câu trả lời nghe phũ tai nhờ :))

thật à bạn. Hjc buồn thế:-s:-s
Mình mới gọi lên rồi họ nói trong tất cả ứng viên tham gia pv ko ai phù hợp hết nên ko đc :)) coi bộ tốn biết bao công sức đi thi rồi pv cúi cùng được 1 câu trả lời nghe phũ tai nhờ :))

Nếu thật thế thì buồn nhỉ, nhưng bạn gọi cho các vị trí ở HCM hay Hà Nội

Thế ở cả Hà nội cũng thế hả bạn? Mà tất cả các vị trí ko tìm đc ai phù hợp thì k biết còn đăng tuyển làm j nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên