OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội sở chính (Hà Nội) & TP.HCM [30.11.2012]

Chúc mừng bạn nha. Bạn phỏng vấn lâu k? Và bạn phỏng vấn thứ mấy vậy? Có phải phỏng vấn đầu tiên k?

Thế sao chưa thấy thông tin trên web các bạn nhỉ ??? sao nhân sự mà mỗi người nói 1 kiủ là sao ta ???

Uh, mình phỏng vấn đầu tiên. Chắc được 5-10'.

thế thì đúng rồi. Lúc vào phỏng vấn đã đoán là bạn trúng vì bạn phỏng vấn lâu nhất và có vẻ là có kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng rồi. Hic, thế là tạch rồi, chắc vị trí này chỉ tuyển một người thôi nhỉ?

Bạn mình mới dc thông báo là đỗ rồi. Vị trí hỗ trợ TD ở Âu cơ - HN. Ko bit các bạn dc thông báo gì chưa nhỉ?

Thế ở cả Hà nội cũng thế hả bạn? Mà tất cả các vị trí ko tìm đc ai phù hợp thì k biết còn đăng tuyển làm j nữa?

ocean hay tuyển cho có lắm, đợt mình thi còn ko có kqua cơ :D vừa thi hôm nay thì hôm sau lại có tin đăng tuyển vị trí đó =))

Có bạn nào trúng tuyển vị trí kế toán nội bộ hội sở HN không? Đợt tuyển này có kết quả rồi mà sáng nay mình lại nhận được cuộc gọi từ phòng nhân sự, anh ấy nói vẫn trống 1 vị trí này, mình đang khó nghĩ quá! Anh/chị và các bạn có thể cho mình một vài lời khuyên không? Mình đang làm gdv ở 1 ngân hàng TMCP khác, vừa hết thử việc. Hx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên