OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội sở chính (Hà Nội) & TP.HCM [30.11.2012]

Re: OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội sở chính (Hà Nội) & TP.HCM [30.11.2012]

uhm t thi CTQT, bọn tớ phỏng vấn cũng không hỏi nghiệp vụ. Mỗi người giới thiệu bản thân xong, chị nhân sự đọc điểm thi viết rồi ra. phỏng vấn chưa được 5p í
Bạn pv vị trí CTQT đúng ko? Vị trí đó pv có lâu ko, hỏi nhiều về nghiệp vụ ko mà bên mình thầy mỗi người chỉ được pv khoảng 5 phút thôi,cũng chẳng hỏi về gì mấy nghiệp vụ, ko biết các vị trí khác thế nào

Re: OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội sở chính (Hà Nội) & TP.HCM [30.11.2012]

a í bảo là mai mai ký văn bản xong là dăngd kết quả lên web lun

Mình nghĩ chắc ko đăng kết quá lên web đâu ... bên mình toàn hỏi nghiệp vụ ko bó tay .com :D
Mà có đọc điểm thi viết lun hả bạn ??? vậy sao trong nam mình không thấy đọc gì hết nhờ =.= phỏng vấn mình khá lâu phải 20-25p mà toàn xoay nghiệp vụ =.=

uhm t thi CTQT, bọn tớ phỏng vấn cũng không hỏi nghiệp vụ. Mỗi người giới thiệu bản thân xong, chị nhân sự đọc điểm thi viết rồi ra. phỏng vấn chưa được 5p í

Mình thì ko đc đọc điểm thi viết, pv hỏi ít thế mà lại ko hỏi nghiệp vụ thì chắc là kết quả căn cứ vào cả điểm thi viết nữa nhỉ. Tiếp tục hi vọng thôi

Có bạn nào phỏng vấn hôm qua được báo kết quả chưa :-s Mình gọi phòng nhân sự mà ko ai nghe máy.

Tớ cũng chưa thấy gì. Điểm nghiệp vụ của bạn cap không? Khoảng bao điểm thì có hi vọng nhỉ?

Tớ cũng chưa thấy gì. Điểm nghiệp vụ của bạn cao không? Bao điểm thì có hi vọng nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên