OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao mà ngân hàng nào cũng pv 2 lần hết vậy cà :( :( một lần là ok rùi chứ, sao mà sợ cái vòng này quá ta ơi :( :(

có bạn nào ngày mai thi ở Trần Nhân Tông không nhỉ? lúc chị nhân sự gọi t đang ở ngoài nên k nghe rõ. Không biết mai là test hay pvan sơ tuyển ấy nhỉ? chị ấy dặn mang bút, máy tính và chứng minh. có cần thêm gì k nhỉ?

Tớ thi hôm thứ 4 tuần trước cơ. mới đi pv hôm thứ 5 tuần này
pv họ hỏi bạn những gì thế bạn ơi ;) ;)
có khó k thế, mình có nộp đơn vào ocean bank mà lâu quá k thấy kêu lun, mình nộp ở đà nẵng đó :( :( vị trí chuyên viên bán hàng :( :(

pv họ hỏi bạn những gì thế bạn ơi ;) ;)
có khó k thế, mình có nộp đơn vào ocean bank mà lâu quá k thấy kêu lun, mình nộp ở đà nẵng đó :( :( vị trí chuyên viên bán hàng :( :(
mình thi vị trí khác bạn à, các anh chị toàn hỏi nghiệp vụ thôi, bên quan hệ khách hàng thì mình k rõ nữa

Có bạn nào sáng mai 8h30 thi ở chi nhánh nguyễn thái học tphcm k zậy, Ocean mới nt cho mình, k biết có pv sơ tuyển như bên EAB k zậy? hay mình vô thi lun thế?

bạn giống mình nè, mình cũng nộp ở ĐÀ nẵng, mình k nghĩ là mình out từ vòng hs, đâu mà tàn nhẫn dữ rya =))))))
tự tin vs bộ hồ sơ lắm mà :( :(

Mình cũng vậy, hoặc là chi nhánh Đà Nẵng tổ chức muộn, sao lâu vậy ta. Hic, hic :(

bạn thi vị trí gì thế, pv thì câu hỏi cũng na ná nhau nhỉ ;) ;)
Mình thi quản lý ứng dụng và phát triển phần mềm. Mỗi người được hỏi những câu hỏi khác nhau nhưng chủ yếu là nghiệp vụ thôi. k xa xôi đâu toàn trong sách vở nhưng có điều là k nhớ hiccccccccc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên