OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy bạn ơi, cho mình hỏi là có ai nộp cho Ocean bank vừa rầu được kêu chưa? Mình nộp ở Đà Nẵng, nộp lâu rầu nên chừ vẫn quên mình nộp vị trí gì lun ?????????????? nhưng mà sao lâu có vậy nè?

Cái này mình xem bên webkinhte (lâu lâu rồi nhưng cứ post lên cho các bạn tham khảo):
Đưa ra 3 ví dụ về kinh nghiệm làm việc chứng minh bạn đã đưa ra quyết định, sự lựa chọn đúng đắn?
NHTM dùng đơn giá tiền lương gì?
Trợ cấp thai sản theo quy định PL?
Thời gian làm thêm tính như thế nào?
Quy chế tiền lương, kết cấu thu nhập.

ek, gì mà khó vậy bạn, cái này là hỏi lúc đi pv hả?

nhớ ra là mình nộp chuyên viên khách hàng ở đà nẵng :(( :(( nộp lâu rầu, nhưng k bit kết quả thế nào, chả thấy động tĩnh gì cả lun, chời ơi là bùn die :((((((( lội pết thấy có mấy nàng được kêu đi pv vs đi thi rùi. Có ai nộp ở đà nẵng bị giống mình k, chả lẽ do mình mới tốt nghiệp nên không được gọi hả?

Hôm qua người ta bảo mình cn đến thi test. Nhưng hôm nay người ta lại bảo mình được vào vòng phỏng vấn luôn, không cần test nữa. Chờ có lịch phỏng vấn người ta sẽ gọi. Có bạn nào tình trạng tương tự không. Gặp may chăng??

hom nay minh cung dc goi cn di thi, hay cau co nhieu kinh nghiem lam viec trong ngan hang hay co thanh tich nao xuat sac chac nguoi ta nhan luon rui day! h9hiihi chuc mung nha! ko bit thi vong 1 cua ocean co kho ko nua~ .... lo qua ta

các ac ơi. Hôm qua e cũng đc gọi đi pn vào sáng cn. Nhưng lúc đấy thằng em cầm máy, giờ nó chả nhớ địa chỉ. Có ac nào pv sáng cn thì nói hộ e vs :D

có ai nộp chuyên viên hỗ trợ kinh doanh ở hà nội được gọi chưa?

Thi viết chuyên viên khách hàng thì chỉ là trắc nghiệm hay cả tự luận và bài tập nữa mọi người?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud