OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao mà ngân hàng nào cũng pv 2 lần hết vậy cà :( :( một lần là ok rùi chứ, sao mà sợ cái vòng này quá ta ơi :( :(

có bạn nào ngày mai thi ở Trần Nhân Tông không nhỉ? lúc chị nhân sự gọi t đang ở ngoài nên k nghe rõ. Không biết mai là test hay pvan sơ tuyển ấy nhỉ? chị ấy dặn mang bút, máy tính và chứng minh. có cần thêm gì k nhỉ?

Tớ thi hôm thứ 4 tuần trước cơ. mới đi pv hôm thứ 5 tuần này
pv họ hỏi bạn những gì thế bạn ơi ;) ;)
có khó k thế, mình có nộp đơn vào ocean bank mà lâu quá k thấy kêu lun, mình nộp ở đà nẵng đó :( :( vị trí chuyên viên bán hàng :( :(

pv họ hỏi bạn những gì thế bạn ơi ;) ;)
có khó k thế, mình có nộp đơn vào ocean bank mà lâu quá k thấy kêu lun, mình nộp ở đà nẵng đó :( :( vị trí chuyên viên bán hàng :( :(
mình thi vị trí khác bạn à, các anh chị toàn hỏi nghiệp vụ thôi, bên quan hệ khách hàng thì mình k rõ nữa

Có bạn nào sáng mai 8h30 thi ở chi nhánh nguyễn thái học tphcm k zậy, Ocean mới nt cho mình, k biết có pv sơ tuyển như bên EAB k zậy? hay mình vô thi lun thế?

bạn giống mình nè, mình cũng nộp ở ĐÀ nẵng, mình k nghĩ là mình out từ vòng hs, đâu mà tàn nhẫn dữ rya =))))))
tự tin vs bộ hồ sơ lắm mà :( :(

Mình cũng vậy, hoặc là chi nhánh Đà Nẵng tổ chức muộn, sao lâu vậy ta. Hic, hic :(

bạn thi vị trí gì thế, pv thì câu hỏi cũng na ná nhau nhỉ ;) ;)
Mình thi quản lý ứng dụng và phát triển phần mềm. Mỗi người được hỏi những câu hỏi khác nhau nhưng chủ yếu là nghiệp vụ thôi. k xa xôi đâu toàn trong sách vở nhưng có điều là k nhớ hiccccccccc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm