Những người nào Pass vòng phỏng vấn Vietinbank thì vào báo danh cho mọi người biết

Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

Có ai được chi nhánh 10 HCM gọi điện chưa vậy? MÌnh pv CNTT bên đó nhưng đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm gì hết. Chắc out rùi wa. hic
Bạn mình thi CN 10 đã có kết quả lâu rồi bạn, bắt đầu từ thứ 7 01.09 là đi làm ngày đầu tiên đó. hic. bạn chưa nhận được tin tức j chak là...rồi, chia buồn với bạn nghen...

Đến hôm nay mình mới được gọi, mình đăng kí chi nhánh Lê chân Hải Phòng nhưng lại nằm trong danh sách trúng tuyển chủa chi nhánh Ngô Quyền, cô phòng nhân sự còn bảo bây giờ tuyển nhân sự còn phải đến nhà kiểm tra nhân thân, nói chuyện với bố mẹ. có ai thế nữa không?

Đến hôm nay mình mới được gọi, mình đăng kí chi nhánh Lê chân Hải Phòng nhưng lại nằm trong danh sách trúng tuyển chủa chi nhánh Ngô Quyền, cô phòng nhân sự còn bảo bây giờ tuyển nhân sự còn phải đến nhà kiểm tra nhân thân, nói chuyện với bố mẹ. có ai thế nữa không?

Bình thường bạn ah. CN Hồng Bàng hôm nay mới đề nghị hoàn tất hồ sơ, tuần trước thì xác định nhân thân.

Đến tuần sau mới bắt đầu thử việc chính thức cơ.

Anyway, chào đồng nghiệp mới ở HP. Add facebook làm quen cái nhỉ :D

thế hả bạn, cô ấy bảo với mình là cứ suy nghĩ và nộp hồ sơ từ giờ đến 30/9(vì hình như 30/9 mới chốt danh sách). Mà tuần sau đã bắt đầu thử việc rồi á?
hihi nice to meet you. ^^

Ui, vậy bạn này sắp là đồng nghiệp của mình à :D Nhưng mình vẫn chưa được gọi điện thoại là sao nhỉ :( Nghe nói CN Ngô Quyền đầu tháng 10 mới đi làm bạn ạ.

Mình chỉ biết là năm nay các chi nhánh đều thế, có thêm cái trò điều tra nhân thân, lôi bố mẹ ra phường xác nhận :|. Mấy chi nhánh ở HP chẳng hiểu làm j mà ủ lâu thế. Tớ cũng thi NGô Quyền, gọi điện lên hỏi thì bảo pass lâu lắm rùi, nhưng chẳng thấy gọi điện j.

Mình chỉ biết là năm nay các chi nhánh đều thế, có thêm cái trò điều tra nhân thân, lôi bố mẹ ra phường xác nhận :|. Mấy chi nhánh ở HP chẳng hiểu làm j mà ủ lâu thế. Tớ cũng thi NGô Quyền, gọi điện lên hỏi thì bảo pass lâu lắm rùi, nhưng chẳng thấy gọi điện j.
Vậy là ở đây có 3 bạn CN Ngô Quyền rồi, thêm em bat_9x và 1 bạn nữa là đủ 5 người mới. Chắc mình già nhất :D

Hi mấy pro. Mình có PV chức danh Điện toán Vietin Bank (bị đưa về Nhà Bè.hic). Đi phỏng vấn nó đề xuất mình mức lương 6tr (không biết lương tổng hay chỉ lương cứng). Mà công việc cụ thể nghe nói chán lắm, trong khi mình có 2 năm kinh nghiệm. Hic, mấy pro cho ý kiến giúp mình với. 6 chai lương cứng hay tổng (nghe nói lương cứng + SXKD).
Mà hỏi đến thưởng nó nói năm nay ít ah. Chỉ có thưởng tết. Mà công việc lại đi sớm về trễ nữa chứ. Haiza. Giúp mình với.
Thanks all

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back