Những người nào Pass vòng phỏng vấn Vietinbank thì vào báo danh cho mọi người biết

Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

Vừa lấy hết dũng khí gọi điện cho phòng nhân sự. Và được trả lời là sau ngày 15 sẽ có kết quả.!!
Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

uk. Điểm thì có rồi đấy. Nhưng mà các anh chị ở vietin đang rà soát lại hồ sơ vs gọi điện cho các ứng viên xem có ai có khả năng được cộng điểm ưu tiên mà chưa đủ giấy tờ thì tới bổ sung giấy tờ. Bao giờ xong thì mới công bố trên web. T vừa được gọi thông báo xong, vì t ghi trong bản thông tin ứng viên là bố mẹ đã nghỉ hưu nên các chị hỏi xem có công tác trong vietin trên 20 năm hok. Mấy hm nữa chak sẽ có kết quả đấy. Đi thi với tinh thần được thì được không được thì lần khác sẽ được nên cũng thấy thoải mái :D

Tớ cũng vừa biết là có điểm phỏng vấn rồi. Không biết kết quả cuối cùng tính dựa trên những tiêu chí nào.
Có bạn nào biết thì alo anh em với
Thấy đứa bạn thi năm trc bảo là điểm nghiệp vụ x 2 công điểm phỏng vấn rồi chia 3.

topic bổ ích !!!!

thời buổi internet giờ ..nhiều bạn tung tin giật gân nghe sợ quá ..
đợi chờ ko biết có hạnh phúc ko đây

bạn ngadtb nói công thức tính điểm như thế là đúng rồi đó

uk. Điểm thì có rồi đấy. Nhưng mà các anh chị ở vietin đang rà soát lại hồ sơ vs gọi điện cho các ứng viên xem có ai có khả năng được cộng điểm ưu tiên mà chưa đủ giấy tờ thì tới bổ sung giấy tờ. Bao giờ xong thì mới công bố trên web. T vừa được gọi thông báo xong, vì t ghi trong bản thông tin ứng viên là bố mẹ đã nghỉ hưu nên các chị hỏi xem có công tác trong vietin trên 20 năm hok. Mấy hm nữa chak sẽ có kết quả đấy. Đi thi với tinh thần được thì được không được thì lần khác sẽ được nên cũng thấy thoải mái :D
bạn platin pv ở miền Bắc ha? bạn pv vị trí nào vây?

đúng rùi đấy tính nghiệp vụ x 2 + phỏng vấn /3
tùy từng chi nhánh lấy điểm, nhưng bạn tới bạn trên 7 mới được vào
ư

bạn platin pv ở miền Bắc ha? bạn pv vị trí nào vây?
ah`. t pv vị trí GDV chi nhánh TP Hà Nội :D. Chi nhánh t có 21 người thì t xếp thứ 21. Nhưng mà kệ, cứ tự tin đi thi. Mới đầu vào cũng run lắm, rồi t tự nhận vs các chị pv là t đang run. Nói xong thì hết run hẳn, rồi ngồi nói chuyện vs các chị ý. Nói chuyện cười từ đầu tới cuối buổi luôn :))

Điểm vòng 1 chỉ là điều kiện thôi. Điểm vòng 2 mới là quyết định mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên