Những người nào Pass vòng phỏng vấn Vietinbank thì vào báo danh cho mọi người biết

Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

ah`. t pv vị trí GDV chi nhánh TP Hà Nội :D. Chi nhánh t có 21 người thì t xếp thứ 21. Nhưng mà kệ, cứ tự tin đi thi. Mới đầu vào cũng run lắm, rồi t tự nhận vs các chị pv là t đang run. Nói xong thì hết run hẳn, rồi ngồi nói chuyện vs các chị ý. Nói chuyện cười từ đầu tới cuối buổi luôn :))

Bạn ơi cho tớ hỏi, tớ cũng đăng kí dự thi vào đó và 25 này là lịch phỏng vấn nhưng tớ chưa biết hình thức phỏng vấn là bằng tiếng anh hay tiếng việt, cũng không biết họ phỏng vấn nội dung gì, bạn thi rồi thì chỉ cho tớ với, thanks nhiều!
À tớ học CNTT tớ đăng kí dự tuyển vào cục công nghệ tin học, mong giúp đỡ! Thanks! :)

Bạn ơi cho tớ hỏi, tớ cũng đăng kí dự thi vào đó và 25 này là lịch phỏng vấn nhưng tớ chưa biết hình thức phỏng vấn là bằng tiếng anh hay tiếng việt, cũng không biết họ phỏng vấn nội dung gì, bạn thi rồi thì chỉ cho tớ với, thanks nhiều!
À tớ học CNTT tớ đăng kí dự tuyển vào cục công nghệ tin học, mong giúp đỡ! Thanks! :)
Phỏng vấn tiếng Việt hết bạn ạ. Nhưng t nghĩ là đi phỏng vấn ở đâu bạn cũng nên chuẩn bị câu giới thiệu bản thân bằng tiếng Anh, đề phòng trường hợp nhà tuyển dụng hứng lên :D. Bạn vào sẽ được bốc thăm câu hỏi nghiệp vụ, câu hỏi này phụ thuộc vào vị trí bạn ứng tuyển. Sau đó các ac sẽ xoay quanh đấy, tùy theo cách trả lời của bạn mà các ac xoáy sâu vào vấn đề đó hoặc xoáy rộng sang các vấn đề khác. Rồi các ac sẽ hỏi thêm về chính con người bạn, yêu cầu bạn xử lý một vài tính huống hay thể hiện những hiểu biết về NH bạn apply...Cái này tùy từng người pv. Vì bạn apply vào vị trí kỹ sư tin học nên t cũng hok chia sẻ được gì nhiều cả. Bạn có thể vào mấy chủ đề khác trong 4rum ub để tham khảo, các bạn ý cũng chia sẻ kinh nghiệm nhiều đấy :). Chúc bạn thành công :)

chờ đọi lâu quá mọi người nhỉ? điểm miền bắc xong xuôi hết rồi mà

Sao bên này im ắng thế....vào mãi mà cũng chì có 2 pages
Vì chưa có kết quả nên chưa ai báo danh ấy mà :D Tớ vừa hỏi được cô trên HO thì tuần sau mới có các bạn ạ, chiều nay với ngày mai hóng cũng không được gì đâu.

chờ đọi lâu quá mọi người nhỉ? điểm miền bắc xong xuôi hết rồi mà

Chắc là cũng phải đợi miền Nam có điểm luôn rồi công bố 1 lượt luôn chứ. Công bố các bạn miền Bắc trước thì các bạn miền Nam sốt ruột thì sao :-<

Có topic này nữa ah, mình muốn có mặt ở topic này sau khi bit điểm ;)) ;))
Như thế là nick được đổi màu rùi :X:X
P/s: Huy nge, vào đây tung hoàng hả =)) =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên