Những người nào Pass vòng phỏng vấn Vietinbank thì vào báo danh cho mọi người biết

Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

cho t hỏi mấy câu hỏi pv viettin được post ở box nào ý nhỉ.tìm để lưu lại sau còn học mà chả thấy đau

Tớ được chị ở hội sở gọi điện bảo: Chi nhánh Quảng Ninh thì hết chỉ tiêu rồi, em có muốn sang chi nhánh Bãi Cháy làm thì chị chuyển sang, ko thì chị để cơ hội cho người khác....

Tớ được chị ở hội sở gọi điện bảo: Chi nhánh Quảng Ninh thì hết chỉ tiêu rồi, em có muốn sang chi nhánh Bãi Cháy làm thì chị chuyển sang, ko thì chị để cơ hội cho người khác....

Hơ. Quả này là sao nhỉ :D Tức là bạn đỗ CN Bãi Cháy à ?

Cái này mà cũng cần gọi điện hỏi ý kiến thí sinh hả=))
Chúc mừng bạn nhé:)

vòng 1 bạn xếp hạng thứ bao nhiêu vậy, có lẻ bạn pv tốt lắm nhỉ?

Vòng 1 tớ xếp thứ 2, phỏng vấn cũng tốt, thế mà chi nhánh QN tuyển 10 người mà tớ ko vào được, hic, chắc tại CN Quảng Ninh đủ "chỉ tiêu" hết nhiều

Vòng 1 tớ xếp thứ 2, phỏng vấn cũng tốt, thế mà chi nhánh QN tuyển 10 người mà tớ ko vào được, hic, chắc tại CN Quảng Ninh đủ "chỉ tiêu" hết nhiều

Cũng bình thường mà bạn ;)) Nói chung là bạn được gọi điện sắp xếp sang CN Bãi Cháy thì cũng còn hơn khối đứa chúng tớ đang thấp thỏm chờ đợi đây rồi =))

Chúc mừng bạn nha, hạnh phúc k bạn :) :) Mình cũng tượng tượng đến ngày nhận được đt chúc mừng. Chứ ăn rùi toàn mail cảm ơn ah :">:">

hix, nói chung tớ cũng thấy vui, cơ mà còn đang lưu luyến Hà Nội quá, thấy bảo đầu tuần sau có điểm đấy,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên