Những người nào Pass vòng phỏng vấn Vietinbank thì vào báo danh cho mọi người biết

Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

Mọi người có thể cho mình biết rõ lần lượt các vòng thi như thế nào ko??? tự luận hay trắc nghiệm có tiếng anh hay không ??? nên ôn thi những phần nào ??? hoặc ai có kinh nghiệm thì chỉ bảo giúp mình với...mình SV mới ra trường chưa kinh nghiệm thi cử hay gì gì cả :-(

Bạn có thể tìm kiếm ở các topic trong Box chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào NH. Vietin cũng có mấy topic đấy bạn ạ. Khá đầy đủ cho bạn có thể hiểu rõ về kỳ thi.

- VTB cho hoan 30 ngay ban nhe /VTB Quang Ninh la vay nen co le ca he thong VTB deu nhu vay/. Tuy nhien neu ban di lam cang muon thi ban se cang it duoc uu tien hon ̣nhu phan cong cong viec, chon phong giao dich....
- Theo quy dinh cua luat lao dong thi nguoi lao dong phai bao truoc 30 ngay - hop dong 1 nam, va 45 ngay - hop dong khong ky han. Neu ban nghi truoc do thi cong ty co the khong phat ban, con neu ho muon phat thi se can cu vao so ngay con lai ma ban nghi truoc de phat theo dung don gia tien luong.

Thanks bạn nhìu nhá, t còn biết đường thu xếp :)

Hi,minh cung chi nhanh 9 HCM ne. Sang nay goi len nghe bao bi nham chi tieu gi day, chua phan bo du nen doi trong vong tuan nay. Met moi...Ban nao CN9 co ket qua thi len tieng nhe, de moi nguoi khoi phai doi. Tks

Hi,minh cung chi nhanh 9 HCM ne. Sang nay goi len nghe bao bi nham chi tieu gi day, chua phan bo du nen doi trong vong tuan nay. Met moi...Ban nao CN9 co ket qua thi len tieng nhe, de moi nguoi khoi phai doi. Tks
Chi nhánh chín đang thiếu chỉ tiêu nên có thể lấy thêm vai người đó bạn, các bạn chờ nhé. Thân!

Mình thi vào chi nhánh Thủ đức tp HCM. Bạn nào thi chi nhánh tp HCM mà nhận đc điện thoại pass chưa vậy???

tút tút tút: alo anh có phải Nguyễn Thành A ko nhỉ? vâng alo ai đấy ạ? a là Nguyễn Thành A ở địa chỉ XYZ này ko?
'' đéo mie ai mà hỏi mình thế nhỉ, nghĩ trong đầu vậy'', mình tưởng thằng nào gọi trêu mình. ko anh nhầm mấy rồi nhé.
...
tút tút tút. alo anh là Nguyễn Thành A ứng viên thi Vietinbank phải ko? '' ôi chết mie rồi bằng ông trưởng phòng nhân sự''. Vâng cháu chào bác ạ! lúc nãy cháu tưởng bạn cháu. a là Nguyễn Thành A số dthoaij này mà sao tôi gọi a lại bảo ko phải? anh ở địa chỉ nào? dạ cháu ở địa chỉ XYZ ạ, lần này mình khai thật. thế rồi tút tút tút. bác ý chả nói gì cúp máy luôn :))

mới lên ký hợp đồng thử việc. lương hệ số 2,34. mà bên cạnh đó có lương kinh doanh hệ số 2,2 là sao hả mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,697
Thành viên mới nhất
gatihouse
Back
Bên trên