Những người nào Pass vòng phỏng vấn Vietinbank thì vào báo danh cho mọi người biết

Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

mới lên ký hợp đồng thử việc. lương hệ số 2,34. mà bên cạnh đó có lương kinh doanh hệ số 2,2 là sao hả mọi người

Là lương của bạn là lương tối thiểu x 2.34 x 2.2 đó, lương tối thiểu đang là 1,05tr/tháng thì phải. Chắc là lương KD là dành cho các tổ chức kinh tế mà NN nắm vốn lớn, còn mấy cơ quan nhà nước thì chỉ có 2.34 thôi.
Ủa mình chưa đậu Vietin (ko biết là có đậu hay ko) mà cũng vô đây hóng hớt chém gió nhỉ=))

Ban ky hop dong o chi nhanh nao the? Co ai pass chi nhanh quang ninh chua?? Thong bao naooo.hixx. Minh on bang dt.k go tieng viet duoc.mod thong cam.

Nếu vậy thì hệ số là 4,54 hả mọi người ?? nếu thế thì có lẽ 2 tháng thử việc mỗi tháng lãnh cỡ 4 triệu ( thử việc nhận 85% lương)

Viết hoa chữ cái đầu dòng bạn nhé ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Là lương của bạn là lương tối thiểu x 2.34 x 2.2 đó, lương tối thiểu đang là 1,05tr/tháng thì phải. Chắc là lương KD là dành cho các tổ chức kinh tế mà NN nắm vốn lớn, còn mấy cơ quan nhà nước thì chỉ có 2.34 thôi.
Ủa mình chưa đậu Vietin (ko biết là có đậu hay ko) mà cũng vô đây hóng hớt chém gió nhỉ=))

Gì vậy trời, sai rùi bạn :|
LCB : 2.34 * mức lương cơ bản của bạn * 85%
LKD: 2.2 * mức lương kinh doanh, cái này tùy chi nhánh làm ăn thế nào * 85%

Đây là thử việc nhé, hết thử việc thì bỏ số 85% đi. Ngoài ra còn có tiền ăn....tùy vị trí. Không phải cộng lại ra 4.54 như bạn gì nói đâu nhé.

Haiz chi nhánh mình chậm wa tới tận hum nay mới báo đỗ mà. Nếu bạn nào chưa có thông báo thì gọi điện trực tiếp lên hỏi hoặc tiếp tục chờ đợi nhé!!!Kiên nhẫn 1 chút vậy. :)

Báo danhhhhhhhhhhh ^^... Mình đậu chi nhánh 6 tp.hcm nè các bạn, hi hi... chi nhánh mình lấy 3 nam 1 nữ (tín dụng)

Có ai được chi nhánh 10 HCM gọi điện chưa vậy? MÌnh pv CNTT bên đó nhưng đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm gì hết. Chắc out rùi wa. hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên