Nhật ký thực tập Sacombank Hà Nội.

mình cũng đang đi , nhưng chủ yếu ngồi chơi xơi nước thôi.

Ngày 1 tại Sacombank Hà Thành.

8h15 rục rịch chuẩn bị đi. 9h tới nơi. lên phòng gặp chị bên Hành Chính và 4 bạn khác nữa. Hôm nay các sếp nhớn nhỡ nhỏ và anh chị nhân viên tung tăng đi chơi hết nên chỉ đến đăng kí rồi về. Chị bên Hành Chính rất dễ mến và thân thiện, nói chuyện cởi mở với 5 đứa bọn mình. Mai thì chính thức bắt đầu... 2 4 6 trong tuần.

Chưa có gì nên update được có thế. Sau sẽ cập nhật thêm!

p/s: Các bạn ở chi nhánh khác có gì hay thì cập nhật nhé. Ghi chi nhánh đâu cho biết.

Mình ở chi nhánh Hà Nội đây, chắc sẽ có bạn cùng chi nhánh này, tới 30 bạn cơ mà :) Sáng nay tụi mình 9h tập trung gặp mặt một chị bên Hành chính và a Phó Giám đốc, cả hai anh chị đều khá thoải mái. Bên mình các bạn toàn đăng kí làm cả tuần không thì cũng chỉ nghỉ t7. Tò mò không biết sẽ được làm những việc gì nữa đây.

Tới lượt CN Thăng Long update đây (7/2).^^
- 9h: hơn 20mem tập trung tại tầng 3.
- 9h30: gặp gỡ, giao lưu với anh GĐ Chi nhánh và chị bên HC => phát nội quy, quy chế của CN => ĐỌC - NHỚ & CHẤP HÀNH NGHIÊM CHỈNH!
- 11h30: nghỉ trưa
- 1h30: tập trung tại tầng 3 => phát huy hiệu và thẻ
- 1h45: 8mem được chia đều và chuyển tới 4 PGD trực thuộc CN Thăng Long...
To be continue...:)

2h20: đi về. Tuần sau bắt đầu
các bạn về muộn nhỉ, có được các anh chị nói j ko ? tớ ở phòng DN, vào một tí anh ý bảo đăng kí lịch thực tập với anh ý, xong được nghe anh trưởng phòng dặn dò vài câu rùi đi về, chưa đến 2h đã ra khỏi NH rùi

Chi nhánh Thanh Trì update. :D
Hnay đọc tàj ljệu đến 4h15. Chị phụ trách khá nhjệt tình và thân thiện. Hj.
À, mà nge chị bảo chỉ tt tốj đa 3 ngày ý.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên