Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

Cho mình hỏi, cuối cùng thì vòng thi viết đã có kết quả chưa hả mọi người? Bạn nào được đi pv rồi có thể lên tiếng để mọi người khỏi chờ đợi và phòng đoán được không? Cảm ơn các bạn

Đề tài nghiên cứu thực trạng quản trị rủi ro he thong ngân hàng việt nam bidv giành lấy với uy lực của ông cấn văn lực và vị phó tổng trần phương. Vcb ko đc làm.

Cho mình hỏi, cuối cùng thì vòng thi viết đã có kết quả chưa hả mọi người? Bạn nào được đi pv rồi có thể lên tiếng để mọi người khỏi chờ đợi và phòng đoán được không? Cảm ơn các bạn

Mình với bạn mình thi C07 chưa thấy gì.
Từ lúc hết hạn nộp hồ sơ đến lúc gọi thi viết là 4 tuần.
Từ lúc thi viết đến giờ này mới gần 3 tuần, mà còn thêm công tá tổ chức chấm thi, lên danh sách, lịch phỏng vấn phải đủ các thành phần giám khảo. Mà cuối năm rồi bộ phận tổ chức hành chính chắc bận nhiều việc khác nữa. Mọi người cứ chơi Noel đi.

Mình với bạn mình thi C07 chưa thấy gì.
Từ lúc hết hạn nộp hồ sơ đến lúc gọi thi viết là 4 tuần.
Từ lúc thi viết đến giờ này mới gần 3 tuần, mà còn thêm công tá tổ chức chấm thi, lên danh sách, lịch phỏng vấn phải đủ các thành phần giám khảo. Mà cuối năm rồi bộ phận tổ chức hành chính chắc bận nhiều việc khác nữa. Mọi người cứ chơi Noel đi.

Cảm ơn bạn nha, mình và mấy người bạn mình cũng chưa có, đang nghĩ là tạch cả lũ rồi, haizzzz mệt quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên