Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

Giá mà em có file mềm tư vấn basel của Ey cho vcb đợt tháng 4 thì toẹt vời biết bao. Có bác nào hóng đc tài liệu vàng này ko

Mình test cảm thấy làm được bài thôi bạn. Mà trong Nam học karate thì sao? :)
Các bác trong nam em tháy đều theo các võ đường lớn dạy nam huỳnh đạo ,Vovinam kiểu các võ đạo cổ truyền tây sơn bình định quảng nam thanh hóa nghệ an và 1 số võ thuật trung quốc thiếu lâm Thiết quyền và vịnh xuân.riêng võ đạo nhật bản em thấy có aikido có vẻ nổi hơn cả karate thì phải bác nhờ .hà hà

Em @vương phạm vui tính thật ấy, đúng là tuổi trẻ thích thật
Vầng .cảm ơn chị hi. nhưng mà hôm em đi thi test em nhìn các bác ôi chao ơi ai cũng nghiêm nghị và có nét già giặn từng trải kinh nghiệm. Thực sự là em rất ngợp. May sao cái mặt em cũng được đánh giá là già cóc đế trước tuổi. Nghĩ 1 lúc em tự nhủ lòng mình: thôi gác hết lại vì đây là 1 cuộc chiến

Vầng .cảm ơn chị hi. nhưng mà hôm em đi thi test em nhìn các bác ôi chao ơi ai cũng nghiêm nghị và có nét già giặn từng trải kinh nghiệm. Thực sự là em rất ngợp. May sao cái mặt em cũng được đánh giá là già cóc đế trước tuổi. Nghĩ 1 lúc em tự nhủ lòng mình: thôi gác hết lại vì đây là 1 cuộc chiến
Cái gì cũng có hai mặt e ah, e trẻ thì ko bị vào lối mòn như các a c nhiều tuổi, làm việc nó cũng sẽ thoáng và sáng tạo hơn

Cái gì cũng có hai mặt e ah, e trẻ thì ko bị vào lối mòn như các a c nhiều tuổi, làm việc nó cũng sẽ thoáng và sáng tạo hơn
Hị hị. Em sẽ nhớ và vận dụng trong buổi pv nếu đc. Em vẫn đang đợi tin các bác bên nhân sự vcb. Mọi người có ai đợi như em ko.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên