Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

Bài viết nào em cũng thấy khoảng 250 lượt view . Chắc cũng ty tỷ bác hoạt động ngầm

Em đùa nhưng mà lại nghĩ tội tội bác chờ đợi. Bác tamptt ợ. Em nói thật chứ 2 tuần rồi chứ ko phải 2 ngày.bác nên chuẩn bị tâm lí. Các thánh đi pv ko on ub đâu bác

Thường là sau khi đợi các thánh pv xong thì các nạn nhân vòngb test sẽ nhận được 1 email đánh giá cao khả năng siêu phàm của bạn nhưng rất tiếc ko thể hợp tác hiện tại và mong sẽ được gặp lại trong thời gian sơm nhât kèm theo 1 vacancy gợi ý

À em quên. Cho em hỏi là động lực nào giúp bác sau khi tạch đau đớn ko 1 email thông báo tạch mà bác đã đứng dậy quyết tâm trở lại vcb ho vậy. Lúc đấy bác có ngại ko. Bác có suy nghĩ là ko có cơ hội đỗ ko. Thế nào mà bác cứng cỏi thế được

À em quên. Cho em hỏi là động lực nào giúp bác sau khi tạch đau đớn ko 1 email thông báo tạch mà bác đã đứng dậy quyết tâm trở lại vcb ho vậy. Lúc đấy bác có ngại ko. Bác có suy nghĩ là ko có cơ hội đỗ ko. Thế nào mà bác cứng cỏi thế được
tớ nghĩ động lực là việc làm đó giờ bạn có rớt thì bạn cũng phải đứng dậy kiếm việc, kiếm tiền nuôi sống bản thân---> gia đình sau này :):)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên