Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

bạn này cũng thi CO3 à, nhiều nhân tài ở ẩn quá jo mới ngoi lên
Mình không thi C03, chắc bạn nhầm với ai cùng tên rồi nhưng mình cũng thi đợt này. Mình chỉ thấy chưa thấy ai nói là đi pv rồi nên vẫn đang hy vọng một chút vì mình đang không thoải mái với môi trường cũ lắm.

oh, mình cũng đang trong tình trạng giống bạn, đang chán môi trường làm việc đang làm, muốn thay đổi, bạn học bách khoa à, cơ hội thi ở vcb cũng không nhiều nhỉ, vì ở đây họ hay đặt ra yêu cầu của các trường thiên về kinh tế như ngoai thương, kinh tế, học viện tài chính, ngân hàng...

oh, mình cũng đang trong tình trạng giống bạn, đang chán môi trường làm việc đang làm, muốn thay đổi, bạn học bách khoa à, cơ hội thi ở vcb cũng không nhiều nhỉ, vì ở đây họ hay đặt ra yêu cầu của các trường thiên về kinh tế như ngoai thương, kinh tế, học viện tài chính, ngân hàng...

Không, mình học KTQD mà, có phải bách khoa j đâu, bạn Vương Phạm chắc nhầm với ai quen biết thôi. Nhưng mà cũng k biết môi trường bên vcb như nào nhỉ, thấy mọi người nhìn chung là khen đúng không?

Ơ. Sory bác tungphan .em nhầm mất. Hì hì
Vậy anh phan tùng đẹp trai co3 hôm trước ngồi với em sbd 15 xong bị đuổi xuống dưới đâu rồi. Anh xuất hiênn dạy em ít VBA nào. Anh học It nhưng chắc ko biết on ub à :p:p:p

Hiện giờ thì chưa có kết quả thi viết đâu, đang cuối năm, nhiều việc lắm, chắc phải qua 31/12 mới thông báo cho mọi người được.
Còn cái nữa là thấy vương phạm có vẻ ko hợp với văn hóa của VCB lắm nên dự là vòng phỏng vấn mệt đấy. Ai lại có gì cũng show ra hết sớm thế, sau này lấy đâu ra bài mà diễn tiếp. Chỉ là ý kiến cá nhân thôi nhé, ko có nhu cầu tranh luận.

Hiện giờ thì chưa có kết quả thi viết đâu, đang cuối năm, nhiều việc lắm, chắc phải qua 31/12 mới thông báo cho mọi người được.
Còn cái nữa là thấy vương phạm có vẻ ko hợp với văn hóa của VCB lắm nên dự là vòng phỏng vấn mệt đấy. Ai lại có gì cũng show ra hết sớm thế, sau này lấy đâu ra bài mà diễn tiếp. Chỉ là ý kiến cá nhân thôi nhé, ko có nhu cầu tranh luận.
Ôi cảm ơn bác nhiều vì đã thông báo em được phỏng vấn. Hì hì em sẽ thay đổi hì hì

À em quên. Cho em hỏi là động lực nào giúp bác sau khi tạch đau đớn ko 1 email thông báo tạch mà bác đã đứng dậy quyết tâm trở lại vcb ho vậy. Lúc đấy bác có ngại ko. Bác có suy nghĩ là ko có cơ hội đỗ ko. Thế nào mà bác cứng cỏi thế được
Mình thi VCB 1 lần thôi, và cũng may là đỗ luôn. Trước khi vào VCB thì có tạch Vietinbank HO 1 lần, nhưng lần ý mình nộp hồ sơ khối khách hàng, Vietin cho sang thi đề kế toán, tạch là hiển nhiên nên ko có gì lăn tăn cả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch
Back
Bên trên