TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Cậu thử gọi lại cho họ xem, tớ thấy hình như họ báo qua mail hết ngay trong hôm thứ 2 rồi ấy.

Như cậu thì họ tưởng là xông vào để cướp ấy =))

Thì nếu trúng tuyển thì cũng mất 3tr thôi thì tranh thủ vớt vát đc j thì vớt, cứ nhầm Ip Ipad mà lấy chứ đừng lấy 1110i nhé :-|

Mình cũng vừa pv bên Láng Hạ KHCN xong. Hai anh hỏi nhiều còn chị kia hỏi toàn câu hóc búa. hic. Mình thì chỉ biết cười cười thôi. :)
Mình bị xoay câu về huy động từ giảng viên trong trường.
Chém gió tý ai ngờ anh ấy cũng biết thầy chứ. Bó tay :(

Mình vừa pv ở Hội sở về :( bị xoay cho toàn nghiệp vụ, hiểu biết về Ngân hàng và phương thức huy động

Không hề như các bạn bảo là chả có nghiệp vụ và nc thoải mái đâu :( Mình cũng xác định là pv sẽ hơi lâu ( 15' đến hơn 20' 1 người )
chả hiểu sao đến turn mình, vào từ 10h kém 8 phút, khi ra bấm đồng hồ là 10r @-)
cuối cùng bị chốt 1 câu là chị thấy e chưa đủ tố chất để làm QHKH => chẹp, vầng, e chào anh chị :D

bạn thử ví dụ một số câu hỏi đi bạn

- - - Updated - - -

bạn thử ví dụ một số câu hỏi đi bạn bokogat

Mình vừa pv ở Hội sở về :( bị xoay cho toàn nghiệp vụ, hiểu biết về Ngân hàng và phương thức huy động

Không hề như các bạn bảo là chả có nghiệp vụ và nc thoải mái đâu :( Mình cũng xác định là pv sẽ hơi lâu ( 15' đến hơn 20' 1 người )
chả hiểu sao đến turn mình, vào từ 10h kém 8 phút, khi ra bấm đồng hồ là 10r @-)
cuối cùng bị chốt 1 câu là chị thấy e chưa đủ tố chất để làm QHKH => chẹp, vầng, e chào anh chị :D

Bạn ơi, họ hỏi nghiệp vụ phần nào vậy, thấy mọi người chia sẻ chưa thấy ai nhắc đến nghiệp vụ cả. Cám ơn bạn

Khiếp thế nhỉ. Chị phỏng vấn hỏi tớ đúng 2 câu, một là giới thiệu bản thân, hai là hỏi em có tham gia hoạt động kinh doanh buôn bán gì không. Chắc tại thấy cậu xinh giai quá nên chị mới quý, mới xoay như thế :D

Gần 12h mới đc vào pvan. Đói mà bị xoay cho mù mịt: cách tìm KH; các sp của Tpb, sp nào khó bán sp nào dễ bán đối với cá nhân em, đối với tình hình hiện tại của ngân hàng; thuyết phục anh/chị mua sản phẩm E-banking; lí do tsao anh/chi nên chọn em, tại sao chọn vị trí này, vì sao em nghĩ nó phù hợp với em, tsao ko làm tiếp cviec cũ,...nói chung là nhiều lắm mà cứ dựa vào câu trả lời của mình để hỏi tiếp:-< Cái NH này chả biết thương hoa tiếc ngọc ji cả:-ss

ặc.Họ bảo mình nói ngọng !! không tuyển .vớ vẩn ,chủ yếu là giải quyết được việc.Còn nếu nói ngọng ko nhận thì là phân biệt đối xử rồi

ặc.Họ bảo mình nói ngọng !! không tuyển .vớ vẩn ,chủ yếu là giải quyết được việc.Còn nếu nói ngọng ko nhận thì là phân biệt đối xử rồi

Bạn thi vị trí j? Nếu GDV thì khỏi phải bàn rồi, còn QHKH thì sao pv ko cố gắng nói nuột tí, QHKH cũng hay đi khứa mà, bạn nên cố gắng sửa để rút kinh nghiệm lần sau, về tỉnh còn châm trc, chứ ở thủ đô mà ngọng thì hơi khó :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch
Back
Bên trên