TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
mình đi pv về, các anh chị hỏi những câu hỏi khá đơn giản, cũng rất thông thường như mô típ trong cuộc pv, cơ mà lúc nói phương pháp thuyết phục hay giới thiệu sp đến khách, mình nói chưa đc tốt, hichic. chả bít dư nào, ko bít bao giờ thì có kết quả mọi ng nhỉ?

Bạn ơi, họ hỏi nghiệp vụ phần nào vậy, thấy mọi người chia sẻ chưa thấy ai nhắc đến nghiệp vụ cả. Cám ơn bạn

Đầu tiên là e biết j về Tienphongbank? theo e thì điểm mạnh, điểm yếu của NH ntn?

sau đó hỏi về nghiệp vụ của mình, e biết j về vị trí này, sản phẩm? sau đó là phương thức tìm kiếm kh và chỉ tiêu ntn thì e làm thế nào để hoàn thành?

hỏi về những cv mình từng làm, theo e thì nghiệp vụ nào quan trọng nhất, sản phẩm nào cần ưu tiên hàng đầu? ..v.v....
nói chung là quá nhiều áp lực, mình ngồi đợi khá lâu, lúc đó khá đói và buồn ngủ nên chả nhớ được j nữa cả >"<

nhưng nói thật là xoay lâu quá đy >"< có ai "được" pv 30' như mình k:(( :((

Khiếp thế nhỉ. Chị phỏng vấn hỏi tớ đúng 2 câu, một là giới thiệu bản thân, hai là hỏi em có tham gia hoạt động kinh doanh buôn bán gì không. Chắc tại thấy cậu xinh giai quá nên chị mới quý, mới xoay như thế :D

tùy hội đồng pv cậu ạ, t ở hội đồng 3, thấy bên hội đồng 2 pv nhanh lắm, khoảng hơn 10' 1 người thôi, mà nghe cũng có vẻ dễ
k như bên tớ, mà sao ấy chỉ hỏi ít thế thôi à :-< tớ bị xoay cho đủ kiểu, đưa ra phương án nào cũng bị chê

p/s: tớ xinh giai k quan trọng j, chỉ có 2 chị ngồi cạnh thôi mà, 2 anh ý mới là pv chính chứ :-<

uk! thank bạn! Mình có nói ngọng mấy đâu ! chán thật!! Lý do đưa ra không phù hợp mấy,hức chưc

- - - Updated - - -

Mình thi QHKH cá nhân mà họ nói ngọng ko tuyển !! ôi trời chết mất

Đầu tiên là e biết j về Tienphongbank? theo e thì điểm mạnh, điểm yếu của NH ntn?

sau đó hỏi về nghiệp vụ của mình, e biết j về vị trí này, sản phẩm? sau đó là phương thức tìm kiếm kh và chỉ tiêu ntn thì e làm thế nào để hoàn thành?

hỏi về những cv mình từng làm, theo e thì nghiệp vụ nào quan trọng nhất, sản phẩm nào cần ưu tiên hàng đầu? ..v.v....
nói chung là quá nhiều áp lực, mình ngồi đợi khá lâu, lúc đó khá đói và buồn ngủ nên chả nhớ được j nữa cả >"<

nhưng nói thật là xoay lâu quá đy >"< có ai "được" pv 30' như mình k:(( :((
hic, sao mà hỏi nhiều vậy, là mình cũng ko bít trả lời sao nữa

Mình thì chỉ chắc mắc.Nếu đỗ thì cho đào tạo 3 tháng.mất 6 triệu.Như thế thì hơi kì lạ tý.Không hay chút nào
Và mình k được nhận vì nói ngọng n vs L .Chẳng hiểu nổi ngân hàng bây giờ nữa

Mình thì chỉ chắc mắc.Nếu đỗ thì cho đào tạo 3 tháng.mất 6 triệu.Như thế thì hơi kì lạ tý.Không hay chút nào
Và mình k được nhận vì nói ngọng n vs L .Chẳng hiểu nổi ngân hàng bây giờ nữa

Đấy là bạn đỗ, k đc thì mất phí đào tạo 12 triệu. Một con số khá lớn với người chưa có vc (như mình), nhưng cũng đáng để đánh đổi nhỉ :D

Mình pv ở hội đồng pv 2 ở Duy Tân. Có 2 anh và 1 chị, nói chung là cũng khá thoải mái, mỗi người chỉ khoảng 5-10 phút. Chủ yếu là hỏi về công việc hiện tại mình đang làm và hỏi về bản thân, gia đình chứ ko hỏi nghiệp vụ gì cả. Nhưng ko thấy họ nói gì về việc đào tạo nên chắc mình cũng tạch rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên