TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Lúc đoạn cuối cô trông thi dặn là giữa tuần này có kết qả r nhé
Trước khi về hỏi ông anh trông thi thì lại bảo qua tết mà. Nhưng nói chung đi thi đông như quân nguyên + thấy tổ chức hơi hơi lộn xộn nên chắc cũng ko hi vọng lắm 8->

không phải qua tết đâu. đoạn cuối t đang chờ kí tên thì cô dặn là giữa tuần này có kết quả. còn bảo là sẽ gửi mail thông báo nhắc mà!!!

Thông thường thì TPB thi tuyển khá là nhanh gọn. Mỗi vòng chỉ cách nhau mấy ngày. Bạn nào qua vòng thi viết thì sẽ qua 2 vòng phỏng vấn. 2 vòng phỏng vấn cách nhau có 3-4 hôm gì thôi. Ngày trước mình thi là như thế.

Bạn Hatu ah!! gì mà hẳn 2 vòng phỏng vấn sao.Mình nghĩ là 1 thôi chứ

Mình nghĩ còn phụ thuộc vào quan điểm của TPB họ muốn sàng lọc kỹ thì chắc không có 1 vòng thôi đâu, chưa kể việc số lượng dự thi rất đông, "chất lượng" thí sinh phỏng vấn, TPB họ đã tìm được những ứng viên phù hợp nhất chưa?

Hi bạn, đấy là thực tế ngày trước mình thi đó bạn. Lần phỏng vấn 1 là có 2 người. 1 bên nhân sự và 1 trưởng bộ phận hay sao ý. Lần sau là 2 người khác bạn ạ. Mà cách nhau có 3-4 ngày thôi. Có nơi mình thi còn 3 lần phỏng vấn cơ bạn ạ.

Cảm giác của các bạn thi xong thế nào?

mình đến hơi muộn, vào đến nơi đã thấy ngồi gần kín hết rồi, khá bất ngờ vì vừa vào đã bị bạn bè thấy và gọi lung tung cả, chạy khắp cả phòng buồn cười quá

Nhưng đọc cái đề thì chả cười được nữa :( bỏ nguyên cái phần bài tập của nghiệp vụ là đã mất xừ 3 điểm rồi
Hy vọng mọi người may mắn hơn mình ^^

Bạn Hatu ah !! thế mình thi viết xong tầm mấy hôm có kết quả bạn

Bạn Hatu ah !! thế mình thi viết xong tầm mấy hôm có kết quả bạn
Hi bạn, Tớ ko biết chính xác đâu, tớ chỉ nghe các bạn trên diễn đàn bảo là sau 4-5 hôm gì đấy. Đấy là đợt thi trước bạn nhé. Còn đợt tớ thi thì tớ phỏng vấn luôn vì có kinh nghiệm ở NH khác rồi. Còn đợt này thi đông thế này chắc là lâu hơn bạn à. Phỏng vấn cũng hỏi kỹ, hỏi cả cách hạch toán các kiểu

hic, đề IQ khó khỏi nói lun, đọc để chỉ được mấy câu cũ :(, chắc quả ní mình cũng tạch, mà chả hỉu sao nhìu bạn làm nhanh ra về sớm thế chứ :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên