TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
hic, đề IQ khó khỏi nói lun, đọc để chỉ được mấy câu cũ :(, chắc quả ní mình cũng tạch, mà chả hỉu sao nhìu bạn làm nhanh ra về sớm thế chứ :-s

chắc nhiều bạn đọc xong đề thấy ko làm đc thì về luôn chứ còn sao nữa bạn :)) chứ ngồi làm đến hết giờ cũng ko ra mà chờ kí tên thì đông quá trời :))

chắc nhiều bạn đọc xong đề thấy ko làm đc thì về luôn chứ còn sao nữa bạn :)) chứ ngồi làm đến hết giờ cũng ko ra mà chờ kí tên thì đông quá trời :))
Đề IQ hơn 1/2 đề giống đề năm ngoài đã được post lên diễn đàn r mà bạn. Còn đề NV mình thấy là cũng dễ ( chỉ ko biết làm đúng hay ko thôi :p) mỗi đề TA là mình thấy khó trôi (chắc tại mình dốt anh văn).

Bạn nào có đề IQ và đáp án của TienPhongBank thì gửi giúp vào email:
ducnm121987@ gmail.com
Mình xin cám ơn và sẽ Thanks!

khó thế cơ à, may mà mình không đi thi, mà ngân hàng này cũng hay thật lần trước pv mình k đi mà lần thi viết này vẫn được gọi.

mấy đứa bạn mình còn ngơ ngác ko biết tại sao được gọi, chắc nộp từ hồi xa lắc xa lơ nên ko nhớ :))

hôm nay mới lên lại topic.:(.
trông thi chả chuyên nghiệp gì cả.
phần thi IQ hơi khoai nhưng chắc chỉ tính điểm đk, t.a thì bình thường.:)
còn nghiệp vụ thì t thấy t ngồi hàng 2 thế mà mấy b phía sau cũng dùng đt search mạng ầm ầm.@@.chắc chả hi vọng gì r.:(.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên