TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Ơ, đi thi về mà ít bạn lên than vãn thế nhờ?? Chắc ai cũng làm bài tốt, ko như mình :))

Ơ, đi thi về mà ít bạn lên than vãn thế nhờ?? Chắc ai cũng làm bài tốt, ko như mình :))

Có mình bạn nhé, k thể nói là tốt được với mình nó khá dở. Với số lượng thi như hôm nay thì khả năng qua vòng này của mình hơi khó, nhưng thôi cứ lạc quan hy vọng! :D

Có mình bạn nhé, k thể nói là tốt được với mình nó khá dở. Với số lượng thi như hôm nay thì khả năng qua vòng này của mình hơi khó, nhưng thôi cứ lạc quan hy vọng! :D
Công nhận hôm nay HN thi đông thật tính cả 2 ca có khi đến cả 1k mạng cũng nên (3/4 là GDV rôi) :-s

Gần 1000 người, chả biết đỗ được bn vs cái đề ntn.
Ngân hàng đã có những dự liệu của họ rồi =))

Vào góp vui một tẹo, đề thi IQ có mấy câu Ngân hàng đã từng hỏi rồi nên vẫn còn nhớ mang máng, chỉ bực mình là không được dùng máy tính. Cộng với cái đề thi QHKHCN tớ làm, thì đúng là cái máy tính vô dụng thật =))

Đề IQ khoai kiểu gì gì ấy, nhiều câu ko biết quy luật thế nào luôn, ko ăn thua rồi! :))

hi. thi cho vui thôi. chứ nay thi thấy vớ vẩn kiểu gì ý. chắc có sắp xếp hết rùi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên