Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời ơi, chúng ta đồng cảnh ngộ, đúng là MB có vấn đề rồi, tẩy chay lần sau không thèm ngó nghiêng gì đến MB nữa, bạn mình làm MB can mình bao lần, giờ mới dám tin, tý nữa tưởng nó lòe mình...
sao bạn bạn lại can vào MB vậy? Mình cũng nộp hồ sơ MB năm ngoái vị trí giao dịch viên thôi mà cũng không được gọi đi thi. Tức là loại từ vòng hồ sơ. Loại giỏi, HVTC Kế toán. Làm GDV ko đủ tiêu chí ư?

mình k đúng chuyên ngành, kinh nghiệm về tài chính k... Khi làm hồ sơ cũng nghĩ sẽ bị loại rồi. Vì biết là đký HO thì liều thật :D. Nhưng mấy bạn/em tốt nghiệp loại giỏi, xuất sắc mà out thì đúng là tiếc :). Mình xem danh sách thấy 90 nhiều thế ^^". Kể ra cũng nhiều nhân tài quá. hic. Càng xin việc vào ngân hàng mình càng cảm thấy buồn. Trước đây khi thi Đại học, mình tạch khoa Ngân hàng tài chính vì 1/2 điểm, còn bh cảm giác chả có cơ hội để thi vào mấy ngân hàng luôn. Có lẽ k có duyên từ ban đầu :-<.

Có ai trong danh sách Chuyên viên hỗ trợ nguồn vốn FX ko :)))) Chiến đấu thôi, mà học + ôn cái gì bây h. Toiec 2 năm nay ko chịu học, ko thi lại, quên gần hết rồi Oa Oa Oa. Trông chờ vào nghiệp vụ vậy :x.
Nhớ lại không khí ngày xưa đi thi NH quá :)) mãi 1 năm nay mới apply lại 2`.:)

à mà có kinh nghiệm hình như được gọi sau đó :D. Nên k có trong danh sách thì ... k nên shock quá nhé :D

bạn tớ bảo tớ là tùy mày thôi, nhưng mà vào MB thì khó chứ ra thì dễ lắm, đại loại còn vài câu hiểm hơn nhưng tớ không nói được... Không thể tưởng tượng được nó lại là sự thật...bất công...

Ôi khủng quá. Mở ra toàn nam là nam =))))). Mình thi tuyển nhầm vị trí rồi. Chuyên viên tư vấn cũng cần phải là phái mạnh. Buồn nản sầu thảm

Có ai trong danh sách Chuyên viên hỗ trợ nguồn vốn FX ko :)))) Chiến đấu thôi, mà học + ôn cái gì bây h. Toiec 2 năm nay ko chịu học, ko thi lại, quên gần hết rồi Oa Oa Oa. Trông chờ vào nghiệp vụ vậy :x.
Nhớ lại không khí ngày xưa đi thi NH quá :)) mãi 1 năm nay mới apply lại 2`.:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud