Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tạch ko thương tiếc. hic. Mình chưa bị loại tại vòng nộp hồ sơ bao giờ cả. Đến mấy ông to VCB, Vietinbank cũng qua hết, kể cả apply vào vị trí khủng mà tại MB, vào vị trí CVPTSPKHCN - bèo nhất mà cũng bị loại. Không hiểu tiêu chí là gì đây

Chán kai MB này rồi, bằng giỏi còn không được, thì mình bằng Khá chẳng tuổi gì? ở nhà chơi, mấy nữa tất tay cho Vietin.......mình thấy làm hồ sơ rồi nộp, có vẻ chuẩn hơn, người ta còn xem xét, đằng này nộp qua mạng , cứ theo phần mềm lọc là xong

oa oa, mình nộp vào dvxnk và tạch rồi. không hiểu kiểu xét từ trên xuống là như thế nào nữa. Cất công lôi đống sách vở đầy bụi ra học, mà không được thi. haiz haizz. may mà mình vẫn chưa chết đói. học tiếng anh tiếp thôi. các bạn cố lên, trượt chỗ này bít đâu ta đỗ ngân hàng khác tốt hơn. :-"

Trời ơi, chúng ta đồng cảnh ngộ, đúng là MB có vấn đề rồi, tẩy chay lần sau không thèm ngó nghiêng gì đến MB nữa, bạn mình làm MB can mình bao lần, giờ mới dám tin, tý nữa tưởng nó lòe mình...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,053
Thành viên mới nhất
winwinbaychina