Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
CVKHL anh sách toàn bộ là nam không. hic ko có nổi một nữ nào. mình là nữ nhi có vẻ bị lép vế. hic

Sao toàn tuyển Nam vậy? Phân biệt giới tính vậy nhỉ

Ai có kinh nghiệm vị trí Tài trợ chuyên biệt không. Chia sẻ cho mình với :). thank :)

Các bác có ai biết mỗi vị trí tuyển bao nhiêu người không ah? Em thây có lịch thi rồi mà vị trí CVTC có đến 52 người thi, kiểu này xác định là tạch rồi, hoang mang quá :(

Các bác có ai biết mỗi vị trí tuyển bao nhiêu người không ah? Em thây có lịch thi rồi mà vị trí CVTC có đến 52 người thi, kiểu này xác định là tạch rồi, hoang mang quá :(

Mình cũng thấy hoang mang quá. Phòng kinh doanh ngoại hối của MB tuyển bao người mà vị trí của tớ chỉ có 4 chú thi ???

Tớ đăng ký vt "Chuyên viên phát triển sản phẩm KHCN" bạn ạ... :(
Mình cũng đăng ký thi vị trí này này :)). Cứ nghĩ ít ra cũng phải cho đi thi viết giao lưu nhưng danh sách cũng hem có luôn. Mà cũng ko hiểu MB loại dựa trên tiêu chí gì :( Haiz haiz

Các bạn mới ra trường nên apply vào các ngân hàng nhỏ hơn làm lấy kinh nghiệm trong cv đã rồi mới nên thi các ông lớn sau, lần này tuyển vào hội sở nên yêu cầu cao hơn mà. Chúc các bạn ôn luyện và thi tốt nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo