SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Oài. Có một ngày mà có nhiều thông tin trái chiều quá. Hic. Cũng hy vọng sang tuần sau có kết quả.

Thế là sao . có bạn chắc chắn tuần sau. có ban bảo trước tết là có. thật chẳng thể hiểu nổi nữa.

bạn thì bảo sang 2013 bạn thì bảo tuần sau có chả hiểu đâu được. ai đỗ hay không thì người đó biết lâu rồi mong chờ làm gì cơ chứ :))

Bạn nào biết thật sự thì hãy nói nhé. Tung hỏa mù thế này thì không tốt đâu.

Thông tin của bạn này là k chính xác nhé vì mình vào thấy bạn này hay post bài lung tung lắm này!
đừng tung hỏa mù như thế!
Theo thông tin mình mới được biết chắc chắn là sang tuần sau là có kết quả các bạn nha. Được mất gì không biết chứ kết thúc những tháng ngày chờ đợi này đã là vui rồi. Chúc cả nhà may mắn, ai đỗ nhớ pm nha:)

Mong ngóng tung hỏa mù làm j :-j Khi nào có kết qủa thì nó sẽ tự đến vs mình thôi :))
Tớ chỉ có 1 lời khuyên chân thành:
Bạn nào làm bài phải cực kỳ xuất chúng (kiểu ko hiểu hôm ấy làm sao mình xuất sắc đột xuất ấy) thì hẵng mong chờ, chứ còn làm bài ở mức vừa vừa thì thôi, thi xong cũng tập xác định luôn rồi.

Thông tin của bạn này là k chính xác nhé vì mình vào thấy bạn này hay post bài lung tung lắm này!
đừng tung hỏa mù như thế!
Bạn này mà làm cán bô thì chắc là quan liêu lắm đây, thế hệ trẻ bọn mình đừng đi theo vết xe đổ của thế hệ đi trước thì đất nước mới phát triển được chứ:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,616
Thành viên mới nhất
neo79studio
Back
Bên trên