SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Các bạn đợi làm gì chứ cứ xin việc làm đi thử việc 2 tháng đến lúc có điểm là vừa. Nếu mà các bạn k phải là COCC hoặc làm bài cực kỳ tốt thì thui cơ may đỗ là nhỏ xíu thôi :)

bạn bảo tuần này chắc chắn có hả? để xem có không nhé. cán bộ như bạn thì cũng chỉ dăm bảy 21 ngày là đuổi thôi vì toàn nói dối!
Bạn này mà làm cán bô thì chắc là quan liêu lắm đây, thế hệ trẻ bọn mình đừng đi theo vết xe đổ của thế hệ đi trước thì đất nước mới phát triển được chứ:)

bạn bảo tuần này chắc chắn có hả? để xem có không nhé. cán bộ như bạn thì cũng chỉ dăm bảy 21 ngày là đuổi thôi vì toàn nói dối!
Uhm, mình bảo chắc chắn có vì mình cũng được nghe 2 từ đó từ người phụ trách việc đó, mình chỉ là nói lại thôi. Còn sự đời cái gì đến nó sẽ đến, ngay cả mình đôi lúc cũng không tin tưởng vào bản thân, thế nên cũng đừng tin tưởng vào 1 ai khác. Đừng để thời gian trôi đi một cách lãng phí khi mà niềm tin và hi vọng lại không nằm trong khả năng của mình. Hum trước mình post link học tiếng anh, và thông báo tuần này có điểm là có ý sâu xa cả đấy:)|

Đúng là hình như có điểm rồi nhưng mà chưa công khai thôi. Mình nghe nói có cả danh sách đỗ rồi

thế bao giờ thì công bố công khai hả bạn.đợi lâu quá.

Cái này thì mình cũng chưa rõ vì chỉ nghe bảo thôi nhưng có vẻ mọi thứ đã xong xuôi cả rồi. Hình như mình cũng toak :((

- - - Updated - - -

Cái này thì mình cũng chưa rõ vì chỉ nghe bảo thôi nhưng có vẻ mọi thứ đã xong xuôi cả rồi. Hình như mình cũng toak :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,841
Thành viên mới nhất
xuanhailongvan
Back
Bên trên