SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Mọi người ơi sao mình ko down được cái danh sách chi nhánh đó nhỉ, lên trang web chính của sbv cũng ko thấy thô
ng báo này, hichic. làm sao ta?
bạn thử theo link này của ub xem, mà cái này hình như là thông báo của năm ngoái hay sao ý!
http://www.sbv.gov.vn/wps/portal/!u...SzPy8xBz9CP0os3hnd0cPE3MfAwN3r0BnA093r2ALEydD AwMLM_1wkA7cKgxMIfIGOICjgb6fR35uqn5Bdnaao6OiIgCws9R4/dl3/d3/L2dJQSEvUUt3QS9ZQnZ3LzZfRjJBNjJGSDIwODQwMzBJNEU5UU9HVjNQNDY!/?WCM_GLOBAL_CONTEXT=/wps/wcm/connect/sbv_vn/sbv_vn/vn.sbv.news.communi/2d1ae1804c1a24a28069add120ba358a
sau khi download về bạn giải nén.Rồi vào Tuyển dụng chi nhánh/Thông báo tuyển dụng 2012 kéo xuống trang 3 của nó là thấy tờ đơn dự tuyển mà

nếu k theo link được thì về trang 5 của topic này nhé! có bạn đưa link đấy!

Hôm qua đi nộp ở TH, chị nhân viên Hành chính bảo phải đợi Trưởng phòng về để "Xét ngoại hình", mình nghe xong mà ngẩn cả người, may mà chị ấy nhìn xong, đoán mình cao trên 1,6m nên cho nộp hồ sơ, mà thực ra e chỉ cao 1,58m chị ạ:))
Bạn ở Thanh Hóa à? Ngân hàng nhà nước chi nhánh Thanh hóa ở chỗ nào vậy bạn?

TPHCM có tuyển không các bạn? Sao trong danh sách thì không thấy nhung có bạn lại bảo là có tuyển!
@thanhhoa ơi bạn xem thông tin tuyển ở TPHCM ở đâu vậy.

Mọi người ơi, nghe nói những hồ sơ k nộp được ở trung ương sẽ chuyển về các chi nhánh, hoang mang quá, vì tớ định ngày mai đi nộp NHNN chi nhánh Hà Nội, không biết có nộp được không nữa.huhuhu, ngày mai có ai trong topic đi nộp không thế? Mà liệu có lấy ngành kinh tế đầu tư k nhỉ? mình học ngành này, đại học kinh tế quốc dân!. Mà có cả sơ tuyển nữa ạ? phỏng vấn sơ tuyển thì hỏi những gì thế ạ??:(

Mọi người ơi cho t hỏi nộp chi nhánh Hà Nội ở địa chỉ nào nhỉ? Có phải ở Tông Đàn ko?

bạn nào đi nộp rồi cho t hỏi với, lệ phí là bao nhiêu thế, mà có phỏng vấn sơ tuyển hay phải làm thủ tục gì nữa ko??

ko phải nộp lệ phí và sơ tuyển đâu bạn ah, nhưng nói chung phải đúng chuyên ngành mới nhận hồ sơ
địa chỉ chi nhánh Hà Nội là 45 lý thường kiệt bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back