SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

ở quảng nam chỉ tuyển 1 người thui, mình sợ dk thi thì tốn chi phí quá vì mình ngỉ là tụi cccc vô rùi. pạn nào cho
mình lời khuyên với

ek, fai nộp lun lệ phí hả các bạn, sao thấy ghi là khi nào wa vòng hồ sơ mới fai nộp mà

ở quảng nam chỉ tuyển 1 người thui, mình sợ dk thi thì tốn chi phí quá vì mình ngỉ là tụi cccc vô rùi. pạn nào cho
mình lời khuyên với

t cũng đang băn khoăn về khoản này, t quen 1 cô làm kho bạc, cô ý nói là trước hết là con ông cháu cha theo kiểu "cha truyền con nối", sau đến là vòng hồ sơ thì ưu tiên các trường như HVNH,KTQD,HVTC,... ngghe xong mà nản

ko phải nộp lệ phí và sơ tuyển đâu bạn ah, nhưng nói chung phải đúng chuyên ngành mới nhận hồ sơ
địa chỉ chi nhánh Hà Nội là 45 lý thường kiệt bạn nhé

Bạn QuynhTrang90 nộp hồ sơ NHNN chi nhánh Hà Nội rồi ạ? Bạn nộp hôm nào ?
Thực sự là mình thấy các chi nhánh ở các tỉnh có vẻ khác thủ đô thì phải,nhìu nguồn thông tin quá. Mình còn đang mắc cái CMT phải làm lại nên chưa đi nộp hồ sơ được nhưng cũng băn khoăn quá vì sợ lúc đến nộp họ lại bảo là ko nhận hồ sơ nữa hoặc ko tuyển nữ :(

có trường nào có chuyên ngành tài chính ngân hàng ko nhỉ?? nếu chỉ là khoa NH-TC thì ko đc nhận thì phải.KTQD thì làm j có cái chuyên ngàh nào tên là ngân hàng tài chính chứ??? có ai học TCDN khoa NH-TC của KTQD được nhận hồ sơ ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên