SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

bạn vô web ngân hàng nhà nước rồi vô thông báo kết quả đó.hôm bữa mình down ở đó về. Chúc bạn tìm được nha.không có thì đưa mail mình gửi qua cho.

hjx .. pạn nào có đề cuơng ôn hay có thông tin gì ôn không nhỉ share mình với ... thanks trc nha

mình cũng không được nhận hồ sơ chỉ vì là chuyên ngành kế toán! cứ phải học kiểm toán mới đc! Còn đi làm kiểm toán hay chưa thì k cần biết! bức xúc quá! Nếu thế sao lúc đăng thông tin tuyển dụng không nói là "KHÔNG TUYỂN CHUYÊN NGÀNH KẾ TOÁN" cho người ta đỡ mất công tới nộp. Chị nhận hồ sơ cũng đỡ mất công giải thích, tốn thời gian chờ đợi của người khác! :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình cũng không được nhận hồ sơ chỉ vì là chuyên ngành kế toán! người ta không hiểu là học kế toán thì có học cả kiểm toán đâu! :(

chắc bạn đi nộp hồ sơ rồi à, hic, cho mình hỏi là người ta có phỏng vấn sơ loại hay phải làm thủ tục gì nữa ko bạn

Sao có bạn nói phải nộp lệ phí là 260k nhỉ? t đi nộp có mất đồng nào đâu? Sau khi pass vòng 1 mới nộp mà?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên