SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Sao không thấy chi nhánh ở thành phố hồ chí minh hoặc Cần Thơ tuyển vậy các bạn? Nghe nói là có tuyển mà!

Nếu bây giờ được lựa chọn 1 suất trong SBV này và Agribank cùng cấp thì nên chọn bên nào nhỉ? chẳng biết bên SBV này có cái gì con trai làm dc ko, em thích tín dụng vì được đi ra ngoài,nhưng SBV ko huy động lẫn cho vay thì đi kiểu gì

Nếu bây giờ được lựa chọn 1 suất trong SBV này và Agribank cùng cấp thì nên chọn bên nào nhỉ? chẳng biết bên SBV này có cái gì con trai làm dc ko, em thích tín dụng vì được đi ra ngoài,nhưng SBV ko huy động lẫn cho vay thì đi kiểu gì

thế thì tốt nhất là bạn nên nhường 1 cơ hội ở sbv cho người khác nhé ;))

chứng nhận tốt nghiệp cũng dc. nhưng tớ k biết SBV lương lậu có tốt bằng AGRI ko

hihi. Đi thanh tra bạn ơi ! Giám đốc ngân hàng thương mại phải cuối đầu chào đó. keke

Mọi người ơi. Bằng khá có nộp được ko?? Tớ nghe nói ghi là bằng Khá nhưng bằng Giỏi người ta mới nhận
hàng xóm nhà tớ làm ở kho bạc HN đây. Cô ý bảo là tuyển thì tuyển nhiều nhưg lại phân bổ vào nhiều vị trí, với lại thực chất là ưu tiên con ông cháu cha vs các trường top đầu rùi, mấy trường khác mà nộp thì hy vọng ít lắm, khéo hồ sơ bị gạt ngay từ vòng loại rùi. Thế mới nản chứ

mọi người ơi nộp hồ sơ là phải nộp lun lệ phí 260k à hay bao giờ được gọi đi thi mới phải nộp?

mọi người ơi nộp hồ sơ là phải nộp lun lệ phí 260k à hay bao giờ được gọi đi thi mới phải nộp?

nộp HS là nộp tiền lun rồi bạn a :)
mà ai bik cái điạ chỉ ở HN là 45 LTKiet à :-ss, tớ thấy im lim k à vi đi làm qua đó suốt, có bạn nói là 16 Tông Đản, bạn nào bik chính xác hông ta :-??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên